Natangaza nia kugombea Ubunge(ujumbe) wa Bunge la KATIBA | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natangaza nia kugombea Ubunge(ujumbe) wa Bunge la KATIBA

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Adharusi, Jun 4, 2012.

  1. Adharusi

    Adharusi JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 9,763
    Likes Received: 2,372
    Trophy Points: 280
    Nitawaomba wananchi wenzangu wa LINDI..kunipa nafasi..nikasimamie maslai yetu(wananchi)walala hoi..nikakomae na walala Kheri..wasije tupiga bao la kisigino

    Naanza na ibara ya 8(vifungu vyote)Ibara 9(vifungu vyote)Ibara ya 11(vifungu vyote)
    VIFUNGU VINGI VIKO KINYUMENYUME
     
Loading...