Natangaza kihama kwa vibaka wa Tegeta kwa ndevu


Kyenju

Kyenju

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2012
Messages
4,573
Likes
292
Points
180
Kyenju

Kyenju

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2012
4,573 292 180
Ndugu zangu leo imekuwa siku mbaya kwangu.
Nikiwa Tegeta kwa Ndevu nasubiria gari kwenda Bunju kuonana na mafundi (site), katika pulukushani za kupanda daladala jamaa wakaiba 480,000 kutoka kwenye mkoba wangu.
Nimekuja kushutuka baada ya kuingia ndani ya gari.
Sasa ntangaza vita ya mtu mmoja (Solo War), dhidi ya vibaka wa Kwa Ndevu.
 
TCleverly

TCleverly

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2013
Messages
1,927
Likes
48
Points
0
TCleverly

TCleverly

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2013
1,927 48 0
Ndugu zangu leo imekuwa siku mbaya kwangu.
Nikiwa Tegeta kwa Ndevu nasubiria gari kwenda Bunju kuonana na mafundi (site), katika pulukushani za kupanda daladala jamaa wakaiba 480,000 kutoka kwenye mkoba wangu.
Nimekuja kushutuka baada ya kuingia ndani ya gari.
Sasa ntangaza vita ya mtu mmoja (Solo War), dhidi ya vibaka wa Kwa Ndevu.
pole...siku ingine ukiwa na hela kiasi hicho chukua taxi.....cheap is expensive.....
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,185
Likes
40,624
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,185 40,624 280
Pole sana mzee. uwe unatumia hata bajaji kama unaogopa taxi
 
Kamanda Moshi

Kamanda Moshi

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
1,440
Likes
431
Points
180
Kamanda Moshi

Kamanda Moshi

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
1,440 431 180
Sasa hicho kiama utatangazaje?watch out usije wewe ndo ukawa victim ya vita yako hiyo!
 
Kyenju

Kyenju

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2012
Messages
4,573
Likes
292
Points
180
Kyenju

Kyenju

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2012
4,573 292 180
Sasa hicho kiama utatangazaje?watch out usije wewe ndo ukawa victim ya vita yako hiyo!
Mkuu katika hilo sina wasiwasi nitakitangaza ambazo hazihatarishi usalama wangu.
Na hi ni kwa kibaka yoyote wa maeneo yale atakayeingia kwenye 18 zangu.
 
Rural Swagga

Rural Swagga

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
1,411
Likes
141
Points
160
Rural Swagga

Rural Swagga

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
1,411 141 160
Ndugu zangu leo imekuwa siku mbaya kwangu.
Nikiwa Tegeta kwa Ndevu nasubiria gari kwenda Bunju kuonana na mafundi (site), katika pulukushani za kupanda daladala jamaa wakaiba 480,000 kutoka kwenye mkoba wangu.
Nimekuja kushutuka baada ya kuingia ndani ya gari.
Sasa ntangaza vita ya mtu mmoja (Solo War), dhidi ya vibaka wa Kwa Ndevu.
Mtu ambaye hajawahi kuibiwa ni Ngumu sana kuelewa situation uliyopo nayo sasa...Pole sana Mkuu Bora hata wewe 480,000 Kuna jamaa walimpiga gari ya kuazima pale mlimani city alikua anaitafuta Gari kwenye mifuko ya pensi
 
Mshomba

Mshomba

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2013
Messages
1,629
Likes
207
Points
160
Mshomba

Mshomba

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2013
1,629 207 160
Duuh pole sana kiongozi
 
Kyenju

Kyenju

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2012
Messages
4,573
Likes
292
Points
180
Kyenju

Kyenju

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2012
4,573 292 180
Mtu ambaye hajawahi kuibiwa ni Ngumu sana kuelewa situation uliyopo nayo sasa...Pole sana Mkuu Bora hata wewe 480,000 Kuna jamaa walimpiga gari ya kuazima pale mlimani city alikua anaitafuta Gari kwenye mifuko ya pensi
Mkuu asikwambie mtu, bora kama ingepotea kwenye mazingira ya kutatanisha, lakini hii ni dhaili kabisa vibaka wameiba.

Kama unavyojua leo weekend mafundi huwaambii kitu, inabidi wapate pesa.
 
Githeri

Githeri

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
819
Likes
13
Points
35
Githeri

Githeri

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
819 13 35
Pole sana, inauma sana kuibiwa.
 
Papizo

Papizo

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
4,655
Likes
441
Points
180
Papizo

Papizo

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2008
4,655 441 180
Pole sana mkuu, nakumbuka mimi waliniibiaga wallet yangu pale feri wakati natoka kigamboni, daaa nimeshaingia kwenye gari naangalia mfukoni sioni kitu niliumia sanaaa basi hawa wezi wangekuwa na namna ya kuadhibiwa ingekuwa vizuri
 
Kyenju

Kyenju

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2012
Messages
4,573
Likes
292
Points
180
Kyenju

Kyenju

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2012
4,573 292 180
Pole sana mkuu, nakumbuka mimi waliniibiaga wallet yangu pale feri wakati natoka kigamboni, daaa nimeshaingia kwenye gari naangalia mfukoni sioni kitu niliumia sanaaa basi hawa wezi wangekuwa na namna ya kuadhibiwa ingekuwa vizuri
Mkuu, hawa viumbe wakiingia kwenye 18 zangu ni sheria mkononi tu.
 
kwamtoro

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
4,858
Likes
859
Points
280
kwamtoro

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
4,858 859 280
Kimjini mjini kawaida tu. Pangusa vumbi simama songa mbele.
Ajira milion moja kwa vijana ni pamoja na hizi
 
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
6,641
Likes
921
Points
280
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
6,641 921 280
Pole ndugu. ..Walimwengu wabaya. ..
 

Forum statistics

Threads 1,273,872
Members 490,535
Posts 30,494,155