Natambulisha App inayokupa notification za ajira | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natambulisha App inayokupa notification za ajira

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by herman3, Mar 18, 2017.

  1. h

    herman3 Senior Member

    #1
    Mar 18, 2017
    Joined: Feb 7, 2015
    Messages: 115
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Habari ndugu zangu wana JF naomba kutambulisha mbele yenu app inayoitwa JobFinder ambayo inakupa notification za matangazo mbalimbali ya kazi kila zinapotangazwa, unaweza ipakua play Astore kwa kubonyeza hapa Job Finder - Android Apps on Google Play
     
  2. Planett

    Planett JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2017
    Joined: Mar 20, 2014
    Messages: 3,872
    Likes Received: 3,314
    Trophy Points: 280
    Ok lets give a try
     
  3. lovenessy

    lovenessy Senior Member

    #3
    Mar 21, 2017
    Joined: Aug 20, 2013
    Messages: 116
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Haisupport unaregister inagoma
     
Loading...