Natamani Tundu Lissu angekuwa ndiye Katibu Mkuu CHADEMA


TAWA

TAWA

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2013
Messages
3,556
Likes
787
Points
280
TAWA

TAWA

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2013
3,556 787 280
Wanabodi salamu,
Kwangu mimi chaguo langu la nafasi ya ukatibu ndani ya chama pendwa CHADEMA ilikuwa ni mbunge wa singida mashariki mh. Tundu A Lissu.

Huyu jamaa anajua sana kuwabana maccm kiasi kwamba wanamtafutia kila zengwe ili mradi komdhoofisha.

Anakubalika sana na jamii na wafuasi wa chama kwa ujumla.

Ni mwanasheria kitaaluma hivyo chama kitaendeshwa kiweredi tofauti na mashinji.

Udhaifu uliopo kwa sasa ndani ya chama anaujua na anaweza kupambana nao tofauti na mashinji.

Alipambana ndani ya chama hivyo alifanikiwa kukifikisha chama hapa kilipo tofauti na ndugu mashinji sijui kipindi hicho alikuwa wapi.

Pia Tundu lissu tofauti na katibu w sasa, hana makundi kwa maana anakubalika na watu wote ndani na nje ya chama.
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
4,002
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 4,002 280
Yes, Lisu would have been the best choice. Mashinji hapana, inabidi ajitokeze katika kamata kamata hii ya polisi atoe neno ! What next baada ya polisi kukaza, inabidi atoe njia ya kufuata kwa sheria!
 
Freeland

Freeland

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
14,473
Likes
6,772
Points
280
Freeland

Freeland

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
14,473 6,772 280
Alipambana ndani ya chama hivyo alifanikiwa kukifikisha chama hapa kilipo tofauti na ndugu mashinji sijui kipindi hicho alikuwa wapi.

Mashinji is letting us down
 
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2015
Messages
8,865
Likes
12,816
Points
280
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined May 20, 2015
8,865 12,816 280
Wanabodi salamu,
Kwangu mimi chaguo langu la nafasi ya ukatibu ndani ya chama pendwa CHADEMA ilikuwa ni mbunge wa singida mashariki mh. Tundu A Lissu.

Huyu jamaa anajua sana kuwabana maccm kiasi kwamba wanamtafutia kila zengwe ili mradi komdhoofisha.

Anakubalika sana na jamii na wafuasi wa chama kwa ujumla.

Ni mwanasheria kitaaluma hivyo chama kitaendeshwa kiweredi tofauti na mashinji.

Udhaifu uliopo kwa sasa ndani ya chama anaujua na anaweza kupambana nao tofauti na mashinji.

Alipambana ndani ya chama hivyo alifanikiwa kukifikisha chama hapa kilipo tofauti na ndugu mashinji sijui kipindi hicho alikuwa wapi.

Pia Tundu lissu tofauti na katibu w sasa, hana makundi kwa maana anakubalika na watu wote ndani na nje ya chama.
Acha uchambuzi uchwara
 
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2013
Messages
22,518
Likes
3,766
Points
280
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2013
22,518 3,766 280
naunga mkono. huyu katibu mkuu wa sasa ni mwoga sana...
 
D

Domck

Member
Joined
Dec 9, 2013
Messages
45
Likes
22
Points
15
D

Domck

Member
Joined Dec 9, 2013
45 22 15
Huyu Katibu mara msomi, mara muoga. Me kwa mtazamo wangu naona anafanya mambo yake kisomi. Hana jazba
 
F9T

F9T

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2015
Messages
1,411
Likes
1,841
Points
280
Age
28
F9T

F9T

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2015
1,411 1,841 280
ww kibaraka wa lumumba huwezi kutuchagulia sisi chadema katbu mkuu, #twende na mashinji#
 
Freeland

Freeland

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
14,473
Likes
6,772
Points
280
Freeland

Freeland

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
14,473 6,772 280
ww kibaraka wa lumumba huwezi kutuchagulia sisi chadema katbu mkuu, #twende na mashinji#
Kwa katibu mkuu tumechemka mkuu..Tukubali tu..haiwezekani haya yote yanatokea katibu mkuu kanyamaza tuuuuu
 
Crimea

Crimea

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2014
Messages
5,430
Likes
4,231
Points
280
Age
29
Crimea

Crimea

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2014
5,430 4,231 280
Kama ninyi wanademocrasia kweli andamaneni kumpinga....

Vinginevyo ni hamna kitu
 
jisanja

jisanja

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2013
Messages
1,098
Likes
515
Points
280
jisanja

jisanja

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2013
1,098 515 280
kwakwel sijawah kuona kaz ya mashinji kama katibu mkuuu....
kiukwel hata mm mwanachama nimemkatia tamaa
... hatoi tamko lolote. ... hajitokez hadharan kukemea jambo
nafas imempwaya
 
Karne

Karne

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2016
Messages
2,167
Likes
2,355
Points
280
Karne

Karne

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2016
2,167 2,355 280
Nakumbuka baada ya Mashinji kuteuliwa Kigwangala alinukuliwa akisema,"hana uhakika na hilo la Dr.Mashinji kuwa mtu asiyeteteleka sababu wakati ule wa mgomo wa madaktari wao waliacha kumshirikisha kwenye mipango maanake alikuwa ameshaanza kuufyata".(nukuu siyo rasmi)

Basi Makene akaandika makala ndeefu kumjibu Kigwangala sasa naona mmeanza kuungana na Kigwangala kimya kimya.

BTW:Lowassa kasema anaibadilisha CDM kutoka kwenye uanaharakati kiwe chama cha siasa so Mashinji yuko na mtazamo wa Edo.
 
F9T

F9T

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2015
Messages
1,411
Likes
1,841
Points
280
Age
28
F9T

F9T

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2015
1,411 1,841 280
Kwa katibu mkuu tumechemka mkuu..Tukubali tu..haiwezekani haya yote yanatokea katibu mkuu kanyamaza tuuuuu
si mlisema huyu wa sasa ni msomi, tena ni daktari, ninavyojua mm wasomi wazuri huwaga si wanasiasa wazuri, na mbowe aliliona hilo thats why akamleta mashinji ili apwaye na yy mbowe awe juu, hakutaka kufanya kosa alilolifanya kwa dr slaa, katbu kuwa maaruf kuliko mwenyekiti. any way ni mawazo ya mwenyekiti lazma yaheshmiwe.
 
Lupyeee

Lupyeee

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2016
Messages
2,689
Likes
2,794
Points
280
Age
48
Lupyeee

Lupyeee

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2016
2,689 2,794 280
Katibu mkuu wa mwendokasi
 
iparamasa

iparamasa

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2013
Messages
13,461
Likes
14,158
Points
280
iparamasa

iparamasa

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2013
13,461 14,158 280
Nakumbuka baada ya Mashinji kuteuliwa Kigwangala alinukuliwa akisema,"hana uhakika na hilo la Dr.Mashinji kuwa mtu asiyeteteleka sababu wakati ule wa mgomo wa madaktari wao waliacha kumshirikisha kwenye mipango maanake alikuwa ameshaanza kuufyata".(nukuu siyo rasmi)

Basi Makene akaandika makala ndeefu kumjibu Kigwangala sasa naona mmeanza kuungana na Kigwangala kimya kimya.

BTW:Lowassa kasema anaibadilisha CDM kutoka kwenye uanaharakati kiwe chama cha siasa so Mashinji yuko na mtazamo wa Edo.
Makene naye aondoke,idara ya habari imekufa kabisa na haina mikakati
 

Forum statistics

Threads 1,236,828
Members 475,301
Posts 29,269,286