Natamani sana Wakugenzi walioapishwa leo kuwa watendaji kuliko kuwa wanasiasa


G

GERMANY

Member
Joined
Jul 24, 2014
Messages
65
Likes
14
Points
15
Age
48
G

GERMANY

Member
Joined Jul 24, 2014
65 14 15
Ni katika kipindi hiki Watanzania wenye kiu ya maendeleo wakiweka matumaini makubwa kwa Rais wao kuonyesha dira na dhamira ya kweli katika suala la Maendeleo ambalo pia watendaji wasimamie masuala ya kiutendaji kuliko kufanya kazi za siasa! Kuvxhanganya siasa na utendaji kutaleta ubaguzi ambao utaleta mvutano na hatimaye kuzoretesha Maendeleo yaliyotarajiwa!

Mungu ibariki Tanzania!
 
swissme

swissme

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2013
Messages
13,338
Likes
17,333
Points
280
Age
18
swissme

swissme

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2013
13,338 17,333 280
Tatizo wote ni wanaccm hapo kutakuwa na kimdudu .

swissme
 
M

massaiboi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2016
Messages
795
Likes
786
Points
180
Age
48
M

massaiboi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2016
795 786 180
Hata huko wankojiita waasisi wa demokrasia mtu anapomaliza muda wake anaekuja anakuja na watu wake wa chama chake na watakao tekeleza yale waliyoahidi.
Kwa hiyo hata kama madiwani Ni wa CDM lkn wakati wakutekeleza ilani zao ni lazima ziendani na ilani za Rais maana ndie kiongozi wa taifa ila kwa yale yaliyoko kwenye mamlaka yao then watafanya watakalo.
 
D

Descartes

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2013
Messages
2,769
Likes
1,166
Points
280
D

Descartes

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2013
2,769 1,166 280
Hata huko wankojiita waasisi wa demokrasia mtu anapomaliza muda wake anaekuja anakuja na watu wake wa chama chake na watakao tekeleza yale waliyoahidi.
Kwa hiyo hata kama madiwani Ni wa CDM lkn wakati wakutekeleza ilani zao ni lazima ziendani na ilani za Rais maana ndie kiongozi wa taifa ila kwa yale yaliyoko kwenye mamlaka yao then watafanya watakalo.
Rejea mfano wa MCC. Kwa hisani ya Watu wa Marekani.
Msaada uliasisiwa wakati wa utawala wa Bush Jr. Alipoingia Obama hakuna kilicho badilika japo ni wa chama kingine tofauti na kilichokuwa madarakani.

Nchi zilizoendelea zinaendeshwa kimfumo. Hawategemei akili za mtu mmoja. Wako "systemic oriented"...
 
OSOKONI

OSOKONI

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2011
Messages
10,986
Likes
4,041
Points
280
OSOKONI

OSOKONI

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2011
10,986 4,041 280
Ni katika kipindi hiki Watanzania wenye kiu ya maendeleo wakiweka matumaini makubwa kwa Rais wao kuonyesha dira na dhamira ya kweli katika suala la Maendeleo ambalo pia watendaji wasimamie masuala ya kiutendaji kuliko kufanya kazi za siasa! Kuvxhanganya siasa na utendaji kutaleta ubaguzi ambao utaleta mvutano na hatimaye kuzoretesha Maendeleo yaliyotarajiwa!

Mungu ibariki Tanzania!
unatarajia iwe hivo wakati miongoni mwao wapo walioshindwa ubunge labda kwa wananchi kutilia shaka uwezo wao lakini wamezawadiwa ukurugenzi?
 

Forum statistics

Threads 1,236,152
Members 475,007
Posts 29,248,267