Natamani ningekuwa nasafiri kwa private sasa hivi

Mzee wa hat-trick

JF-Expert Member
Nov 21, 2016
1,737
2,000
Wadau,

Nipo njiani naelekea Morogoro sasahivi, kuanzia Kimara ikatokea gari ya jeshi inapiga king'ora, kumbe inasindikiza malori kma 10 hivi ya jeshi kila moja limebeba kontena la 40ft. Hatujajua kuna nini ndani.

Ningekuwa nasafiri kwa private, trafiki wangenikasirikia sana, kwa sababu ningejitahidi kwenda mwendo wao tu, trafiki akitahamaki nimeshampita. Basi nililopanda, dereva anaenda nao yani ile man-to-man, hawaachi.
 

K A B U R U

JF-Expert Member
Nov 24, 2011
644
1,000
Kama hayo magari ya Jeshi yana bendera nyekundu na wewe unakwenda man to man basi unatakiwa kujitafakari kabla ya kujisifia.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom