Natamani nikifa niiache CCM kwa viongozi kama Nape - Malecela | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natamani nikifa niiache CCM kwa viongozi kama Nape - Malecela

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by suley, Sep 3, 2011.

  1. s

    suley Member

    #1
    Sep 3, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Source.. Mwananchi gazeti. Tarehe 03/09/2011
     
  2. Ziada Mwana

    Ziada Mwana JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yupo sahiohi, Nape ni shupavu,jasiri na kama watapatikana wawili wa aina yake basi upinzani kwaheri.
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Lengo ni kuumaliza upinzani au kukisimamisha na kukiimarisha chama?????fafanua pliz
    <br />
    <br />
     
  4. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 1,127
    Likes Received: 678
    Trophy Points: 280
    sio kwa @NYC?
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 35,381
    Likes Received: 22,244
    Trophy Points: 280
    Nape mbona ni mpiga kelele tu kama wale wapigadebe wa shule ya Uhuru
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,641
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    samahani sana mkuu hili neno linamaanisha nini sahiohi..
     
  7. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 23,672
    Likes Received: 21,903
    Trophy Points: 280
    Sasa huyu mzee anaanza kudhihirisha kuwa uwezo wake wa kufikiri na maamuzi uko chini ya kiwango kama kweli kasema maneno hayo. Hajui kuwa kupitia viongozi waropokaji (wasiofikiri kabla ya kusema) na wanafiki kama Nape ndio ambao wanaweza kukipeleka kuzimu chama wanachokiongoza katika Dunia ya leo?
    Style ya kuongoza ya miaka 1960/70s sio ya sasa nafikiri mama Anne anapaswa kumkumbusha hilo.
     
  8. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #8
    Sep 3, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,797
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    <br /> <br / lengo ni kuwa na uhakika kw ataiacha ccm kwenye mikono ya kichwa maji na ccm itakufa kifo cha mende, MZEE HAIPENDI CCM NI UILE BASI TU ANAONA AIB KUITOSA
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 39,497
    Likes Received: 19,908
    Trophy Points: 280
    ccj ? Angesema kwa @nycity ningemuelewa
     
  10. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #10
    Sep 3, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 12,124
    Likes Received: 1,709
    Trophy Points: 280
    Nape? Kazi bado mnayo!
     
  11. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #11
    Sep 3, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,704
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mzee Malecela,pole sana,kumbe hamjajifunza.Huyu Nape bendera mfuata upepo ndiye umuachie CCM,kuna kazi.
     
  12. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #12
    Sep 3, 2011
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,536
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    CCM siipendi kwa kuwa inalea ufisadi,ila Nape,Sitta,Mwaliyembe,Membe,Mwandosya,Magufuri,Tibaijuka,Migiro,Sendeka na wengio walio against mafisadi katika CCM ni wazuri.Wanaweza wakaishikilia CCM kama chama cha upinzani baada ya Chadema kuchukua nchi 2015.
     
  13. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #13
    Sep 3, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,413
    Likes Received: 734
    Trophy Points: 280
    Sitta, mwakyembe na Membe ni wachumia tumboni wala usiwaamini!!
     
  14. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #14
    Sep 6, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,704
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hivi ninyi watu vipi,mtu siku mbili tatu akitema sukari basi anafaa. Hivi utatembea na mwongo usiwe mwongo.Kwa Nape kukubali kutumiwa na mafisadi wa CCM ameji-discredit kabisa.Inaelekea anafanana nao.Urafiki mbaya huharibu tabia njema.
     
  15. KELVIN GASPER

    KELVIN GASPER JF-Expert Member

    #15
    Sep 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 962
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    Uwezo wa mzee kufikiri umepungua sana. hivyo analazimika kutumia masaburi kufikiri.
     
Loading...