Natamani mradi huu wa maji ya wachina ungekuwa endelevu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natamani mradi huu wa maji ya wachina ungekuwa endelevu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Raia Fulani, Jan 31, 2010.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,217
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Mradi huu wa maji umeshika kasi kuanzia kimara hadi maeneo ya makuburi. Maji yameanza kutoka na nyumba nyingi zimewekewa mabomba na shida ya maji itapungua sana. Mradi huu usiwe ni mchakato kuelekea uchaguzi mkuu halafu basi. Tunaipongeza serikali kwa hili. Na wananchi wawe na busara katika matumizi ya maji pamoja na kuhakikisha ulinzi na uendelevu wa upatikanaji wa maji
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...