Natamani Kuwa FATAKI!


Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
219
Points
160

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 219 160
Jamani nimeona hawa jamaa wanafaidi sana! Sijui hii fani ya ufataki inasomewa wapi nipeleke applications walau nitumiwe application form ili niweze peleka bodi ya mikopo.

Ushauri wapwaz

fataki190209.jpg
 

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,812
Likes
632
Points
280

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,812 632 280
Jamani nimeona hawa jamaa wanafaidi sana! Sijui hii fani ya ufataki inasomewa wapi nipeleke applications walau nitumiwe application form ili niweze peleka bodi ya mikopo.

Ushauri wapwaz

fataki190209.jpg
ukitaka uwe qualified fast we deal na vitoto below 10yrs. ningekufundisha hiyo course ila mi mkubwa.
 

Kiraka

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2010
Messages
2,656
Likes
729
Points
280

Kiraka

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2010
2,656 729 280
Jamani nimeona hawa jamaa wanafaidi sana! Sijui hii fani ya ufataki inasomewa wapi nipeleke applications walau nitumiwe application form ili niweze peleka bodi ya mikopo.

Ushauri wapwaz

fataki190209.jpg
Hawa hawafaidi kitu... sisi ma FATUKA ndo tuna faudu!

FATUKA = Hawa ni wanaume walio oa lakini wanadadavua mabinti wasioolewa walokole (wapendwa)!! below 25 above 20 years!
 

Forum statistics

Threads 1,204,496
Members 457,348
Posts 28,160,878