Natamani kufanya kazi ya ualimu. Ni vitu gani muhimu vya kuzingatia kama mwalimu?

toto zuli

JF-Expert Member
Aug 20, 2012
258
500
Kutokana hali ya maisha inavyokwenda nimejikuta nataka kufanya kazi ya ualimu nifundishe

Angalau tuition au wanafunzi wa shule ila ningependa kufahamu mambo muhimu ya kuzingatia kama mwalimu

Sent from my TECNO-W3 using JamiiForums mobile app
 

Tanayzer

JF-Expert Member
Apr 13, 2017
2,260
2,000
Sio vibaya ungesema unataaluma gani? na unatamani kufundisha masomo yapi? Ili watu watoe ushauri uliotimia.
 

de98

JF-Expert Member
Aug 13, 2017
683
1,000
Ualimu saivi ni wito maana hauna maslai kabisaaa!

Mkuu bora upambane uwe mfanyabiashara kidogo unaweza okota okota kwa siku sio ualimu huko utapotea
 

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Jan 24, 2019
7,253
2,000
Ukuje unifundishe tuituon nyumbani. Mimi ako naishi Kenya. Ukinipea tuition mzuri, vile nitakulipa hela nyingi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom