Nataman kurudi nchin aisee siyo kwa mambo hayo


Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2016
Messages
13,559
Likes
12,988
Points
280
Age
21
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2016
13,559 12,988 280
Aman iwe nanyi wapendwa katika bwana

Kama kichwa cha habar kinavyojieleza hapo juu

Nataman sana kurud nchin mwangu tz maana siyo kwa furaha hiyo

Kuna watafit hudai watu wa tanzania hawana furaha lakin sio kweli aisee

Siyo kwa furaha hiyo


HUWEZ KUNIJIBU HIVYO MIMI

600 INAFAA,
TUFANYE 700
900 ITAPENDEZA ZAID


Hiyo ndo tanzania ya viwanda


LONDON BABY
 
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2016
Messages
13,559
Likes
12,988
Points
280
Age
21
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2016
13,559 12,988 280
Ni noma sana
 
H

highness long

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2017
Messages
359
Likes
370
Points
80
H

highness long

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2017
359 370 80
Karibu tufurahie pamoja
 
Ngushi

Ngushi

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
7,550
Likes
14,414
Points
280
Ngushi

Ngushi

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
7,550 14,414 280
bongo bahati mbaya!
shauri yako
 
Perpendicular

Perpendicular

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2015
Messages
1,512
Likes
1,153
Points
280
Perpendicular

Perpendicular

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2015
1,512 1,153 280
900 itapendeza zaidi
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
38,121
Likes
17,866
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
38,121 17,866 280
Aman iwe nanyi wapendwa katika bwana

Kama kichwa cha habar kinavyojieleza hapo juu

Nataman sana kurud nchin mwangu tz maana siyo kwa furaha hiyo

Kuna watafit hudai watu wa tanzania hawana furaha lakin sio kweli aisee

Siyo kwa furaha hiyo


HUWEZ KUNIJIBU HIVYO MIMI

600 INAFAA,
TUFANYE 700
900 ITAPENDEZA ZAID


Hiyo ndo tanzania ya viwanda


LONDON BABY
Peleka ujinga wako jukwaa la chitchat.
 
MAGO

MAGO

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2011
Messages
725
Likes
838
Points
180
MAGO

MAGO

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2011
725 838 180
ILA HOME NI HOME TU AISE HATA KAMA NA UMASIKINI ILA FURAHA IPO SANA.. NJE HAMNA LOLOTE KUJIACHIA KWA MASHAKA, WASHKAJI HAKUNA KILA MTU BUSY 24/7 MAISHA GANI HAYA
 
avogadro

avogadro

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2013
Messages
2,627
Likes
2,463
Points
280
avogadro

avogadro

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2013
2,627 2,463 280
Ninyi madoctor SHIKA ndio mnajifanya ma dioaspora mbembe nyingi mara uraia wa nchi mbili mara turudi nyumbani kuwekeza mkirudi ndio hivyo vituko vya 900 itapendeza huku umevalia yeboyebo na mfukoni huna hata chapaa
 
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2016
Messages
13,559
Likes
12,988
Points
280
Age
21
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2016
13,559 12,988 280
Ninyi madoctor SHIKA ndio mnajifanya ma dioaspora mbembe nyingi mara uraia wa nchi mbili mara turudi nyumbani kuwekeza mkirudi ndio hivyo vituko vya 900 itapendeza huku umevalia yeboyebo na mfukoni huna hata chapaa
Hahaaa mkuu mimi siko shule huku ujue niko kibishara aisee
 

Forum statistics

Threads 1,214,490
Members 462,703
Posts 28,514,706