Nataka niuze nchi ya Tanzania nifanyeje? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nataka niuze nchi ya Tanzania nifanyeje?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Bookschool, Jan 4, 2011.

  1. B

    Bookschool Member

    #1
    Jan 4, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Samahani Watanzania wenzangu natamani kuuza nchi hii na nyinyi nyote mliomo ndani, ikiwezekana labda muhamie nchi nyingine. Mnaweza kunisaidia kujua Procudure za kuuza?


    ANYONE who tired.
     
  2. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,547
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280

    Bookschool umezaliwa Leo

    Unataka kurudi kuzimu Leo

    Kaa tu kijana, utakuwa sugu kama wengine.
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,516
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Jiunge na chama cha kuuza nchi na kujilimbikizia mali
     
  4. Fab

    Fab JF-Expert Member

    #4
    Jan 4, 2011
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 763
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahahah hii ilifaa kuwa jukwaa la jokes,kweli umetuchoka mwanawane......asante kwa kuifanya asubuhi yangu kuwa njema.
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    Bookschool
    l
    [​IMG]
    Junior Member [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    Join Date Tue Dec 2010 Posts 1 Thanks 0 Thanked 0 Times in 0 Posts
     
  6. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #6
    Jan 4, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 8,706
    Likes Received: 6,653
    Trophy Points: 280
    Ongea na RA atakusaidia.
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    Kwa kukusaidia ni kwamba, NCHI HII ILISHAUZWA!...Labda ukanunue kwa mnunuzi.
     
  8. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #8
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,773
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Tuachie TARIME mdogo wangu please...
     
  9. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #9
    Jan 4, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Wewe tapeli, unataka kuuza nchi ambayo ilishauzwa?
     
  10. L

    LGMJAMII Member

    #10
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Da Bookschool, unataka kuuza nchi?, sasa tutaenda wapi ndugu yangu?, Kwa nini Husikomae tu kama wenzako, we vumilia tu machungu yote (Umeme Juu, Nauli za daladala kupanda, maji juu, mafuta juu, vyakula bei juu).

    Bora JIPANGE kuwauza MAFISADI wotee, NCHI YETU TUACHIE.

    Jipange kuwaondoa Mafisadi kwenye nchi yetu Dowans, Epa na viongozi wasio na Uchungu na Wanaojidanga kuwa Hawatakufa.
     
  11. M

    Mnyagundu Senior Member

    #11
    Jan 4, 2011
    Joined: Oct 3, 2008
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uza familia yako tu kuanzia Baba yako,mama yako,mkeo na dada zako wajiuze ili upate pesa!
     
  12. L

    LAT JF-Expert Member

    #12
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 0
    nenda PPRA...
     
  13. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #13
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,804
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Dah, wataka kuuza nini? Uko chini ya ulinz, natuma TISS,WANAKUJA... Nchi hii ni yangu mimi.
    JAKAYA MRISHO KIKWETE
     
  14. N

    Nonda JF-Expert Member

    #14
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 13,166
    Likes Received: 1,823
    Trophy Points: 280
    Bookschool,

    Vaa nguo za kijani na manjano halafu pitia ofisi zilizopo Lumumba, ukifika eleza shida yako, kama uko tayari kutoa 10% to 30% ya bei utakayouzia utapewa kibali.

    Utaratibu sio mgumu, mkuu.... Nguo za kijani na mamnjano na brief case! Ufanye haraka, kuna madalali wengi.
     
  15. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #15
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 9,586
    Likes Received: 2,917
    Trophy Points: 280
    Huwezi kuuza kitu ambacho kimesha uzwa. Ungetaka ushauri wa kumuua RA ningekupa na ungefanikiwa ndani ya masaa 24.Labda kama kuna mtu amefika bei, basi weka cha juu then muone RA kwani yeye ndiye mmiliki wa sasa wa nji hii.
     
  16. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #16
    Jan 4, 2011
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,533
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
  17. N

    Nonda JF-Expert Member

    #17
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 13,166
    Likes Received: 1,823
    Trophy Points: 280
    Bookschool,
    kumbe wewe ni junior... Unavuta majani? au hang over hiyo?

    wewe jenga uwezo wa kuwa mpambanaji ili ukifikia umri uje uikomboe nchi yako... Shamba la bibi halikosi mazao.

    kuna mali nyengine bado haijagundulikana, kwa hiyo waache wavune na wewe jitayarishe kupambana nao, dogo umenichekesha sana.
     
  18. Revolution

    Revolution JF-Expert Member

    #18
    Jan 4, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 498
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Njoo tu.....
     
  19. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #19
    Jan 4, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,808
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    ongea na wahindi
     
  20. z

    zamlock JF-Expert Member

    #20
    Jan 4, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,850
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mura wakuachie tarime wakati nyie nchi tena inajitegemea wenyewe
     
Loading...