Nataka nikatafute maisha Zanzibar, nielekezeni nianzie wapi

Billie

JF-Expert Member
Aug 13, 2011
11,902
2,000
Kauze kitimoto kule ni scarcity sana demand lazima iwe juu na price ita go up
 

monopoly inc

JF-Expert Member
Dec 20, 2016
3,227
2,000
ntakuja na uzi nlifanikiwa ila nkaingiza hela kwenye korosho hakuna dalili za kulipwa hapa so naangalia kiac kilichobaki bank nianzishe biashara nyingine
Kama ulifanikiwa kwanini kiasi kilichobaki bank usiwekeze hapohapo kwenye matkiti
 

Mwasongola

Senior Member
Aug 8, 2018
149
250
Hii thread imenifumbua macho. Nilitaka kuzamia huko Zenj sasa basi, hebu nihamishie mafaili Kisumu.
 

Jenseny

JF-Expert Member
Jan 26, 2011
1,738
2,000
Kama ulifanikiwa kwanini kiasi kilichobaki bank usiwekeze hapohapo kwenye matkiti
Matikiti soko lake kwa sasa haliko poa, matunda mengine mengi yapo sokoni. Nitalima tena mwezi wa 1 nivune wa 3 ili nikutane na soko zuri.
 

mzenjiboy

JF-Expert Member
Aug 28, 2010
907
500
Nimechoka kuishi bara biashara zinayumba maisha magumu kilimo ndo usiseme je naweza kuanzisha hata duka la vyakula vya majumbani? mtaa gani umechangamka na unaweza kufanya biashara kwa mtaji wa 3 Millions

Jaza sinia paketi za korosho kisha randisha mitaani, wenzako wakija ZANZIBAR ndivyo wanavyofanya.

Nilimsikia muuza korosho mmoja kampigia simu mwenzake aliyepo Bara, “Fanya uje ZANZIBAR mimi huku nalaza 2000 kwa kila siku”. Kwa hiyo na wewe fursa hiyo usiiache.
 

Wangari Maathai

JF-Expert Member
Aug 13, 2018
35,028
2,000
Jaza sinia paketi za korosho kisha randisha mitaani, wenzako wakija ZANZIBAR ndivyo wanavyofanya.

Nilimsikia muuza korosho mmoja kampigia simu mwenzake aliyepo Bara, “Fanya uje ZANZIBAR mimi huku nalaza 2000 kwa kila siku”. Kwa hiyo na wewe fursa hiyo usiiache.
Analaza 2000?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom