Nataka ni somee softy officer chuo gani kinatoa couz hiyo na ada sh ngapi .plz nataka kujua

Bonde la Baraka

JF-Expert Member
Sep 22, 2016
4,601
2,000
Hivi kuna chuo ukiondoa vya ulinzi na usalama wanafundisha Uafisa wowote?
Uafisa si nafasi unayoipata ukiajiriwa?
Mfano: Ukimaliza uhasibu na hujaajiriwa unaweza kujiita ACCOUNT OFFICER?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom