Nataka kwenda Dubai au China kununua simu nipeni maelekezo mliowahi kwenda

Aleyn

Aleyn

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2011
Messages
12,026
Points
2,000
Aleyn

Aleyn

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2011
12,026 2,000
20m ndo uende Dubai au china?
au unataka kwenda kutembea?
simu aina gani? kama unanua smart phone za laki mbili 20 unanunua simu ngapi?
una duka atayari au ununue ndo uanze tembeza?

Binafsi naona tafuta biashara ingine hapa ya uhakika mtaji hata 15m

5m nenda Dubai katembee ujionee na ujifunze
15 M hata Kkoo kwa wauzaji wa jumla unaweza pata faida
Unaweza kununua hiace kwa hiyo pesa, ukiendesha mwenyewe uwezo wa kulaza 80-100 kwa siku unao kwa 100%.
 
Alpha Malima

Alpha Malima

Member
Joined
May 24, 2011
Messages
77
Points
125
Alpha Malima

Alpha Malima

Member
Joined May 24, 2011
77 125
Ah nmefatilia reply zote mkuu bado hajapata alichokua anakitaka wale wazoefu jmn msiwe wachoyo wa maarfa leten vtu hapa wote tufaid
 
T

Tissaphernes

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2018
Messages
2,014
Points
2,000
T

Tissaphernes

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2018
2,014 2,000
Nauli toka Dar hadi Guangzhou ni kuanzia dollar 1200 hapo inategemea na siku hiyo ni go return

Nashauri pakia Ethiopia maana inatoa Kg nyingi.

Hii waweza book na kulipia mwenyewe au utembelee ofisi za Ethiopia. Mawakala huwa wanaongeza dollar 100 kwa kila ticket.

Ukifika Guangzhou uamuzi ni wako
Ukipakia Taxi utalipa hela nyingi inaweza fika 100 hadi 300yuan kama Laki hivi ili ufike Kati kati.

Au utumie Train yenyewe ni bei rahisi nadhani ni yuani chini ya 50


Hotel pia uchaguzi ni wako zipo ambazo utakuwa watu weusi ndio wengi na hizo bei zake ni ndogo kwa siku na zipo hotel za bei kubwa kazi kwako.

Kuhusu chakula kuna kihotel kwa Mtz wanapika chakula cha Ktz hapo Guangzhou.

Kutembezwa sokoni kuna Watz wako huko ila ndo hivyo ukienda nao wanakuongezea bei.

Kutuma mzigo unaweza kuja nao ila TRA airport hawatakuacha salama.
Au
Unalipia kwa Kg hao watz wanakutolea kwa dollar 10 kwa kila mzigo au 20000 kwa kila simu.
Wao wanajua wanavyofanya huko airport.
 
cabo

cabo

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2016
Messages
1,768
Points
2,000
cabo

cabo

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2016
1,768 2,000
inamaana humu hakuna mtu aliyewahi kwenda china na dubai kwa ndege za mzungu ukiachana na izi za bibi na babu zenu?
 
B

Bakyaitaki

Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
41
Points
95
B

Bakyaitaki

Member
Joined Apr 6, 2012
41 95
Kiongozi nenda china ndio uwakika. Na pia usikatishwe na hao GT P SALALY. Iyo ni pesa ndefu sana kwa kufanya bznes zako china.
Mm nilitishwa sana mwanzoni mwa mwaka huu kuhusu kufata mzigo flani Dubai hatare mara kwa mtaji huo ni nauli na malazi tu mara kama unaenda kutembea sawa.
Ila baada ya kufika nilicheka sana mambo yako tofauti kabisa. Na kila mfanya bznes kama yangu nilie kutana nae na wazoefu uko Dubai wanasema mbona umekuja na kiasi kingi kwa bznes hii.
Tafta marifa sahihi kisha lianzishe mdau. Pambana tu kiongozi
Kwangu hii ndiyo ushauri mzuri
 
khadija mandingo

khadija mandingo

Member
Joined
Apr 9, 2018
Messages
86
Points
125
khadija mandingo

khadija mandingo

Member
Joined Apr 9, 2018
86 125
Watanzania wengi ni watu wawivu mno

1. Nauli kwenda na kurudi: USD 1,200

2. Chakula kwa siku: USD 22

3. Hotel Single Room: USD 50

4. Nauli ya mizunguko town: USD 49
(Taxi+Metro+Daladala)

5. Mzigo wako unaotaka kununua: (Na
hii tukupe jibu?): Minimum USD3,500
 
N

ngongoti2000

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2017
Messages
561
Points
500
N

ngongoti2000

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2017
561 500
Kiongozi nenda china ndio uwakika. Na pia usikatishwe na hao GT P SALALY. Iyo ni pesa ndefu sana kwa kufanya bznes zako china.
Mm nilitishwa sana mwanzoni mwa mwaka huu kuhusu kufata mzigo flani Dubai hatare mara kwa mtaji huo ni nauli na malazi tu mara kama unaenda kutembea sawa.
Ila baada ya kufika nilicheka sana mambo yako tofauti kabisa. Na kila mfanya bznes kama yangu nilie kutana nae na wazoefu uko Dubai wanasema mbona umekuja na kiasi kingi kwa bznes hii.
Tafta marifa sahihi kisha lianzishe mdau. Pambana tu kiongozi
SALALY ndiyo nini mkuu? rudi shule hata ya watu wazima unatuaibisha mabaharia
 
N

ngongoti2000

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2017
Messages
561
Points
500
N

ngongoti2000

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2017
561 500
Watanzania wengi ni watu wawivu mno

1. Nauli kwenda na kurudi: USD 1,200

2. Chakula kwa siku: USD 22

3. Hotel Single Room: USD 50

4. Nauli ya mizunguko town: USD 49
(Taxi+Metro+Daladala)

5. Mzigo wako unaotaka kununua: (Na
hii tukupe jibu?): Minimum USD3,500
Sawa Khadija...mzima lakini?
 

Forum statistics

Threads 1,336,276
Members 512,585
Posts 32,533,232
Top