Nataka kwenda Dubai au China kununua simu nipeni maelekezo mliowahi kwenda

Muuza simu used

Muuza simu used

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2017
Messages
2,108
Points
2,000
Muuza simu used

Muuza simu used

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2017
2,108 2,000
Ungeazisha na wewe Uzi wako!pilipili ya watu inakuwashia nini?
Mbona umeishia tu kutoa pongezi amna la maana uliloandika, kwani mtoa mada kasema ana shida na pongezi
 
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
16,672
Points
2,000
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
16,672 2,000
Mkuu kwanza nikupongeze kwa mtaji ulionao unatosha kabisa hata kama ungekuwa na milioni 4 asije MTU yeyote akukubeza na mtaji wako, maana MTU ukimwambia unataka kuanzia biashara atakwambia uanze na bilioni mbili,ni wapuuzi watu hao wapuuzie
Great Point.
 
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
16,672
Points
2,000
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
16,672 2,000
Kwanza hongera sana...

Ushauri wangu kwako ni kwamba ungepata agents au wakala mwamimifu wa huko dubai au china akununulie mzigo atume au kama unaweza kuagiza mtandaoni mfano alibaba wanauza simu za jumla kwa bei nzuri mnoo ila unapaswa kuwa makini


NB;mitandaoni napo si salama wahitaji umakini ukiagiza kwa mtandao maana utapeli wizi na vitu feki ni vingi

Pia maagents nao sio waaminifu mimi sifaham hili ila nilimuona faiza aly kule insta akitumia watu mizigo yao kutoka huko china
Faiza ni yule demu wa sugu sio?

Yule siwezi muamini hata sekunde.
 
maukijunior

maukijunior

Senior Member
Joined
Oct 22, 2017
Messages
154
Points
250
maukijunior

maukijunior

Senior Member
Joined Oct 22, 2017
154 250
Mkuu,, mtaji mdogo Sana,, nenda Nairobi utapata mzigo
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
5,321
Points
2,000
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
5,321 2,000
Usikatishwe tamaa na ndugu zako hapo juu.hiyo 20mil ni pesa ndefu. Wengi wao wanakupigia masimu ya 200k ambayo Kwa ujumla soko lake wewe mwenyewe unalijua, Kwa hicho kiwango ni wastan wa USD 8600. Hata ukisema utenge pesa ya mzigo Tu USD 4500 itatosha kabisa kununua mzigo. Ukisema uchukue headphone, chaja, ni zile accessories nyingine Kwa usd 1000 Tu mzigo utaukimbia mwenyewe.
Kwa hiyo unamshauri akanunue simu za kuuza kwa mafungu au kilo?
 
benjamathayo

benjamathayo

Member
Joined
May 22, 2018
Messages
30
Points
125
benjamathayo

benjamathayo

Member
Joined May 22, 2018
30 125
Asante sana bos kwamawazo yako nategemea kupata mengi zaid kwako maana mimi bado mgeni kabisa
Usikatishwe tamaa na ndugu zako hapo juu.hiyo 20mil ni pesa ndefu. Wengi wao wanakupigia masimu ya 200k ambayo Kwa ujumla soko lake wewe mwenyewe unalijua, Kwa hicho kiwango ni wastan wa USD 8600. Hata ukisema utenge pesa ya mzigo Tu USD 4500 itatosha kabisa kununua mzigo. Ukisema uchukue headphone, chaja, ni zile accessories nyingine Kwa usd 1000 Tu mzigo utaukimbia mwenyewe.
 
benjamathayo

benjamathayo

Member
Joined
May 22, 2018
Messages
30
Points
125
benjamathayo

benjamathayo

Member
Joined May 22, 2018
30 125
Asante nayaamini maneno yako pia hongera sana hapo ulipofika inakuwaje usafiri kwenda nakurud pia malaz itacost kama bei gani
Kiongozi nenda china ndio uwakika. Na pia usikatishwe na hao GT P SALALY. Iyo ni pesa ndefu sana kwa kufanya bznes zako china.
Mm nilitishwa sana mwanzoni mwa mwaka huu kuhusu kufata mzigo flani Dubai hatare mara kwa mtaji huo ni nauli na malazi tu mara kama unaenda kutembea sawa.
Ila baada ya kufika nilicheka sana mambo yako tofauti kabisa. Na kila mfanya bznes kama yangu nilie kutana nae na wazoefu uko Dubai wanasema mbona umekuja na kiasi kingi kwa bznes hii.
Tafta marifa sahihi kisha lianzishe mdau. Pambana tu kiongozi
 
benjamathayo

benjamathayo

Member
Joined
May 22, 2018
Messages
30
Points
125
benjamathayo

benjamathayo

Member
Joined May 22, 2018
30 125
Bos matumiz ya L na R siyo yanayoenda kununua mzigo wala elimu syo inayoenda kununua mzigo kumbuka wasukuma kule mwanza wanaenda huko wengine hawajui hata kusoma au kuandika
Umesoma hadi darasa la ngapi wewe? Unashindwa kutofautisha matumizi ya L na R, hizo pesa si utaenda kupoteza tu huko?
 
M

Macho Makavu

Member
Joined
Aug 19, 2019
Messages
12
Points
45
M

Macho Makavu

Member
Joined Aug 19, 2019
12 45
20m ndo uende Dubai au china?
au unataka kwenda kutembea?
simu aina gani? kama unanua smart phone za laki mbili 20 unanunua simu ngapi?
una duka atayari au ununue ndo uanze tembeza?

Binafsi naona tafuta biashara ingine hapa ya uhakika mtaji hata 15m

5m nenda Dubai katembee ujionee na ujifunze
15 M hata Kkoo kwa wauzaji wa jumla unaweza pata faida
good idea...
 
Designated Savaiva

Designated Savaiva

Member
Joined
Oct 16, 2017
Messages
33
Points
125
Designated Savaiva

Designated Savaiva

Member
Joined Oct 16, 2017
33 125
Kiongozi nenda china ndio uwakika. Na pia usikatishwe na hao GT P SALALY. Iyo ni pesa ndefu sana kwa kufanya bznes zako china.
Mm nilitishwa sana mwanzoni mwa mwaka huu kuhusu kufata mzigo flani Dubai hatare mara kwa mtaji huo ni nauli na malazi tu mara kama unaenda kutembea sawa.
Ila baada ya kufika nilicheka sana mambo yako tofauti kabisa. Na kila mfanya bznes kama yangu nilie kutana nae na wazoefu uko Dubai wanasema mbona umekuja na kiasi kingi kwa bznes hii.
Tafta marifa sahihi kisha lianzishe mdau. Pambana tu kiongozi
Boss umeongea Point kubwa sana
Kwa mfano
1. Nauli to China (Go & Return) Ticket ni kiasi gani?
2. Malazi ni kiasi gani per night ( equivalent na Lodge zetu huku za 25,000-30,000 kwa standards)
3. Gharama ya Mzigo usafiri mpaka unaupata Tanzania
4. TRA Cost ya nguo labda za 5 million
5. Kuna any other cost tofauti na hizo hapo juu
6. Etc ??
 
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2015
Messages
22,599
Points
2,000
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2015
22,599 2,000
Kamuone jamaa wa silent ocean
Nakutumia namba pm
Ila ujiandae kuhojiwa takukuru ela umetoa wapi
Mambo ni mengi njoo pm nikuambie ila Mimi mvivu kuandika ingekuwa kuna option ya voice ningeongea
 
Million dollars

Million dollars

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2016
Messages
1,250
Points
2,000
Million dollars

Million dollars

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2016
1,250 2,000
Kamuone jamaa wa silent ocean
Nakutumia namba pm
Ila ujiandae kuhojiwa takukuru ela umetoa wapi
Mambo ni mengi njoo pm nikuambie ila Mimi mvivu kuandika ingekuwa kuna option ya voice ningeongea
Nishawhi kuwasmbia mods waiboreshe jf waweke option ya sauti ila kuna mbwa mmoja akaropoka akauliza unataka voice note we kasuku?
 
New Nytemare

New Nytemare

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2011
Messages
2,947
Points
2,000
New Nytemare

New Nytemare

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2011
2,947 2,000
Mtafute faiza ally instagram utaona contact zake atakuongoza
 

Forum statistics

Threads 1,336,284
Members 512,585
Posts 32,533,534
Top