Nataka kwenda Dubai au China kununua simu nipeni maelekezo mliowahi kwenda

benjamathayo

benjamathayo

Member
Joined
May 22, 2018
Messages
30
Points
125
benjamathayo

benjamathayo

Member
Joined May 22, 2018
30 125
Mabaharia wafanyabiashara nimepata mpunga kidogo kama 20m kwamara yakwanza nataka kwenda dubai au china kununua simu hasa smartphone

Nimekuja kwenu kuomba ushauri mliowahi kwenda china au dubai kununua simu au vifaa vyaumeme naomba munieleweshe

1-Gharama zandege kwenda nakurudi

2-Nisehemu ipi nzuri kununulia mzigo kati dubai na china

3 -Kusafiri kutoka dsm hadi china au dubai huwa inachukua mda gani navipi hoteli zakule zabei yakawaida kwamfanya biashara mdogo anayeanza gharama zake zikoje

4 -Utaratibu wakusafilisha mzigo ukoje
Natangiza shukuran kwakuwa naamini mtanipatia maelekezo yakutosha namtanikumbusha na hata niliyoyasahau kwakuwa mimi itakuwa mara ya kwanza kabisa kifupi sijui chochote pia msisahau kuhusu huo mtaji ambao nahitaji kwenda nao itatosha kuanzia au inakuwaje
 
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2012
Messages
11,438
Points
2,000
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2012
11,438 2,000
Kwa nini usiagize kwa wafanyabiashara wanaoishi china bidhaa unazotaka ukasave nauli malazi n. K?
Anyway nimesubscribe tu na mie nijifunze.
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
5,321
Points
2,000
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
5,321 2,000
Mabaharia wafanyabiashara nimepata mpunga kidogo kama 20m kwamara yakwanza nataka kwenda dubai au china kununua simu hasa smartphone
Nimekuja kwenu kuomba ushauri mliowahi kwenda china au dubai kununua simu au vifaa vyaumeme naomba munieleweshe
1-gharama zandege kwenda nakurudi
2-nisehemu ipi nzuri kununulia mzigo kati dubai na china
3 -kusafiri kutoka dsm hadi china au dubai huwa inachukua mda gani navipi hoteli zakule zabei yakawaida kwamfanya biashara mdogo anayeanza gharama zake zikoje
4 -utalatibu wakusafilisha mzigo ukoje
Natangiza shukuran kwakuwa naamini mtanipatia maelekezo yakutosha namtanikumbusha nahata niliyoyasahau kwakuwa mimi itakuwa marakwanza kabisa kifupi sjui chochote
pia msisahau kuhusu huo mtaji ambao nahitaji kwenda nao itatosha kuanzia au inakuwaje
Sasa hiyo TZS 20 million ukitoa ticket na malazi unabakiwa na nini?
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
38,074
Points
2,000
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
38,074 2,000
20m ndo uende Dubai au china?
au unataka kwenda kutembea?
simu aina gani? kama unanua smart phone za laki mbili 20 unanunua simu ngapi?
una duka atayari au ununue ndo uanze tembeza?

Binafsi naona tafuta biashara ingine hapa ya uhakika mtaji hata 15m

5m nenda Dubai katembee ujionee na ujifunze
15 M hata Kkoo kwa wauzaji wa jumla unaweza pata faida
 
monopoly inc

monopoly inc

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2016
Messages
2,124
Points
2,000
monopoly inc

monopoly inc

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2016
2,124 2,000
Mabaharia wafanyabiashara nimepata mpunga kidogo kama 20m kwamara yakwanza nataka kwenda dubai au china kununua simu hasa smartphone
Nimekuja kwenu kuomba ushauri mliowahi kwenda china au dubai kununua simu au vifaa vyaumeme naomba munieleweshe
1-gharama zandege kwenda nakurudi
2-nisehemu ipi nzuri kununulia mzigo kati dubai na china
3 -kusafiri kutoka dsm hadi china au dubai huwa inachukua mda gani navipi hoteli zakule zabei yakawaida kwamfanya biashara mdogo anayeanza gharama zake zikoje
4 -utalatibu wakusafilisha mzigo ukoje
Natangiza shukuran kwakuwa naamini mtanipatia maelekezo yakutosha namtanikumbusha nahata niliyoyasahau kwakuwa mimi itakuwa marakwanza kabisa kifupi sjui chochote
pia msisahau kuhusu huo mtaji ambao nahitaji kwenda nao itatosha kuanzia au inakuwaje
Ukifika Dubai unitag
 
benjamathayo

benjamathayo

Member
Joined
May 22, 2018
Messages
30
Points
125
benjamathayo

benjamathayo

Member
Joined May 22, 2018
30 125
20m ndo uende Dubai au china?
au unataka kwenda kutembea?
simu aina gani? kama unanua smart phone za laki mbili 20 unanunua simu ngapi?
una duka atayari au ununue ndo uanze tembeza?

Binafsi naona tafuta biashara ingine hapa ya uhakika mtaji hata 15m

5m nenda Dubai katembee ujionee na ujifunze
15 M hata Kkoo kwa wauzaji wa jumla unaweza pata faida
Ndio bos duka tayari lipo
 
Chrismoris

Chrismoris

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2017
Messages
11,229
Points
2,000
Chrismoris

Chrismoris

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2017
11,229 2,000
Kwa nini usiagize kwa wafanyabiashara wanaoishi china bidhaa unazotaka ukasave nauli malazi n. K?
Anyway nimesubscribe tu na mie nijifunze.
Na mimi nime subscribe mkuu tupate mawili matatu
 
nankotima

nankotima

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2013
Messages
706
Points
1,000
nankotima

nankotima

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2013
706 1,000
Nafuatilia nijifunze zaidi.
 
concordile 101

concordile 101

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2013
Messages
1,190
Points
2,000
concordile 101

concordile 101

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2013
1,190 2,000
Usikatishwe tamaa na ndugu zako hapo juu.hiyo 20mil ni pesa ndefu. Wengi wao wanakupigia masimu ya 200k ambayo Kwa ujumla soko lake wewe mwenyewe unalijua, Kwa hicho kiwango ni wastan wa USD 8600. Hata ukisema utenge pesa ya mzigo Tu USD 4500 itatosha kabisa kununua mzigo. Ukisema uchukue headphone, chaja, ni zile accessories nyingine Kwa usd 1000 Tu mzigo utaukimbia mwenyewe.
 
Muuza simu used

Muuza simu used

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2017
Messages
2,108
Points
2,000
Muuza simu used

Muuza simu used

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2017
2,108 2,000
Mabaharia wafanyabiashara nimepata mpunga kidogo kama 20m kwamara yakwanza nataka kwenda dubai au china kununua simu hasa smartphone
Nimekuja kwenu kuomba ushauri mliowahi kwenda china au dubai kununua simu au vifaa vyaumeme naomba munieleweshe
1-gharama zandege kwenda nakurudi
2-nisehemu ipi nzuri kununulia mzigo kati dubai na china
3 -kusafiri kutoka dsm hadi china au dubai huwa inachukua mda gani navipi hoteli zakule zabei yakawaida kwamfanya biashara mdogo anayeanza gharama zake zikoje
4 -utalatibu wakusafilisha mzigo ukoje
Natangiza shukuran kwakuwa naamini mtanipatia maelekezo yakutosha namtanikumbusha nahata niliyoyasahau kwakuwa mimi itakuwa marakwanza kabisa kifupi sjui chochote
pia msisahau kuhusu huo mtaji ambao nahitaji kwenda nao itatosha kuanzia au inakuwaje
Mkuu kwanza nikupongeze kwa mtaji ulionao unatosha kabisa hata kama ungekuwa na milioni 4 asije MTU yeyote akukubeza na mtaji wako, maana MTU ukimwambia unataka kuanzia biashara atakwambia uanze na bilioni mbili,ni wapuuzi watu hao wapuuzie
 
DIVIDEND

DIVIDEND

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2017
Messages
1,139
Points
2,000
DIVIDEND

DIVIDEND

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2017
1,139 2,000
Mkuu kwanza nikupongeze kwa mtaji ulionao unatosha kabisa hata kama ungekuwa na milioni 4 asije MTU yeyote akukubeza na mtaji wako, maana MTU ukimwambia unataka kuanzia biashara atakwambia uanze na bilioni mbili,ni wapuuzi watu hao wapuuzie
Mbona umeishia tu kutoa pongezi amna la maana uliloandika, kwani mtoa mada kasema ana shida na pongezi
 
toplemon

toplemon

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2017
Messages
1,724
Points
2,000
toplemon

toplemon

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2017
1,724 2,000
Mabaharia wafanyabiashara nimepata mpunga kidogo kama 20m kwamara yakwanza nataka kwenda dubai au china kununua simu hasa smartphone
Nimekuja kwenu kuomba ushauri mliowahi kwenda china au dubai kununua simu au vifaa vyaumeme naomba munieleweshe
1-gharama zandege kwenda nakurudi
2-nisehemu ipi nzuri kununulia mzigo kati dubai na china
3 -kusafiri kutoka dsm hadi china au dubai huwa inachukua mda gani navipi hoteli zakule zabei yakawaida kwamfanya biashara mdogo anayeanza gharama zake zikoje
4 -utalatibu wakusafilisha mzigo ukoje
Natangiza shukuran kwakuwa naamini mtanipatia maelekezo yakutosha namtanikumbusha nahata niliyoyasahau kwakuwa mimi itakuwa marakwanza kabisa kifupi sjui chochote
pia msisahau kuhusu huo mtaji ambao nahitaji kwenda nao itatosha kuanzia au inakuwaje
Kwanza hongera sana...

Ushauri wangu kwako ni kwamba ungepata agents au wakala mwamimifu wa huko dubai au china akununulie mzigo atume au kama unaweza kuagiza mtandaoni mfano alibaba wanauza simu za jumla kwa bei nzuri mnoo ila unapaswa kuwa makini


NB;mitandaoni napo si salama wahitaji umakini ukiagiza kwa mtandao maana utapeli wizi na vitu feki ni vingi

Pia maagents nao sio waaminifu mimi sifaham hili ila nilimuona faiza aly kule insta akitumia watu mizigo yao kutoka huko china
 
Jimbi

Jimbi

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2010
Messages
1,441
Points
1,500
Jimbi

Jimbi

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2010
1,441 1,500
Mabaharia wafanyabiashara nimepata mpunga kidogo kama 20m kwamara yakwanza nataka kwenda dubai au china kununua simu hasa smartphone
Nimekuja kwenu kuomba ushauri mliowahi kwenda china au dubai kununua simu au vifaa vyaumeme naomba munieleweshe
1-gharama zandege kwenda nakurudi
2-nisehemu ipi nzuri kununulia mzigo kati dubai na china
3 -kusafiri kutoka dsm hadi china au dubai huwa inachukua mda gani navipi hoteli zakule zabei yakawaida kwamfanya biashara mdogo anayeanza gharama zake zikoje
4 -utalatibu wakusafilisha mzigo ukoje
Natangiza shukuran kwakuwa naamini mtanipatia maelekezo yakutosha namtanikumbusha nahata niliyoyasahau kwakuwa mimi itakuwa marakwanza kabisa kifupi sjui chochote
pia msisahau kuhusu huo mtaji ambao nahitaji kwenda nao itatosha kuanzia au inakuwaje
Umesoma hadi darasa la ngapi wewe? Unashindwa kutofautisha matumizi ya L na R, hizo pesa si utaenda kupoteza tu huko?
 
kawombe

kawombe

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2015
Messages
3,955
Points
2,000
kawombe

kawombe

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2015
3,955 2,000
Kiongozi nenda china ndio uwakika. Na pia usikatishwe na hao GT P SALALY. Iyo ni pesa ndefu sana kwa kufanya bznes zako china.
Mm nilitishwa sana mwanzoni mwa mwaka huu kuhusu kufata mzigo flani Dubai hatare mara kwa mtaji huo ni nauli na malazi tu mara kama unaenda kutembea sawa.
Ila baada ya kufika nilicheka sana mambo yako tofauti kabisa. Na kila mfanya bznes kama yangu nilie kutana nae na wazoefu uko Dubai wanasema mbona umekuja na kiasi kingi kwa bznes hii.
Tafta marifa sahihi kisha lianzishe mdau. Pambana tu kiongozi
 

Forum statistics

Threads 1,336,283
Members 512,585
Posts 32,533,420
Top