Nataka kuzalishwa, mtoto nitalea mwenyewe.


Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
646
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 646 280
Napenda kuwa na mtoto chotara (half cast), natafuta mzungu nizae nae ila akishanipa mimba asiwe na habari na mimi wala mtoto. Nitalea mwenyewe. Awe tayari kupima magonjwa yote ya kuambukiza. Ushauri plz kabla cjaingia kwenye dating sites za kizungu.
 
mluga

mluga

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
678
Likes
7
Points
0
mluga

mluga

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
678 7 0
Bibie,hawa jamaa wazungu wanapenda saana kabla ya kwenda mbele hupenda kuanzia na kijambio yaani kukusukuma utumbo, sasa uko tayari?
 
M

Mapinduzi

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2008
Messages
2,427
Likes
23
Points
0
M

Mapinduzi

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2008
2,427 23 0
Uturner Mangemania
 
L

Leornado

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
1,533
Likes
21
Points
0
L

Leornado

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
1,533 21 0
Kafanye upandikizi, kwa uhakika nenda Nairobi wana uzoefu wa watoto wa kupandikiza.

NB: Hakikisha mwenye hizo mbegu IQ safi sio unapandikizwa mbegu za ajabu ajabu. Michael Jackson yeye alikuwa anapima IQ kwanza waliokuwa wanatoa nbegu za wanae.....
 
Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2010
Messages
5,885
Likes
4,769
Points
280
Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2010
5,885 4,769 280
Na baada ya kuzaa, hutapenda kuolewa na mtu mwingine??
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
227
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 227 160
Napenda kuwa na mtoto chotara (half cast), natafuta mzungu nizae nae ila akishanipa mimba asiwe na habari na mimi wala mtoto. Nitalea mwenyewe. Awe tayari kupima magonjwa yote ya kuambukiza. Ushauri plz kabla cjaingia kwenye dating sites za kizungu.
Go for IVF
 
tunalazimika

tunalazimika

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
1,100
Likes
4
Points
135
tunalazimika

tunalazimika

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
1,100 4 135
Napenda kuwa na mtoto chotara (half cast), natafuta mzungu nizae nae ila akishanipa mimba asiwe na habari na mimi wala mtoto. Nitalea mwenyewe. Awe tayari kupima magonjwa yote ya kuambukiza. Ushauri plz kabla cjaingia kwenye dating sites za kizungu.

njoo nikuzalishe_tatizo cna upendo ivo cjui kama nitakufaa?
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
24,933
Likes
1,949
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
24,933 1,949 280
Napenda kuwa na mtoto chotara (half cast), natafuta mzungu nizae nae ila akishanipa mimba asiwe na habari na mimi wala mtoto. Nitalea mwenyewe. Awe tayari kupima magonjwa yote ya kuambukiza. Ushauri plz kabla cjaingia kwenye dating sites za kizungu.
Tatizo sasa sijui kama wazungu wanapitiaga hapa...
 
K

kisukari

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2010
Messages
4,081
Likes
1,508
Points
280
K

kisukari

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2010
4,081 1,508 280
nunua sperm kwenye internet.sinauzwa za kila aina.na huyo baba hutomjua maisha kwa ni sperm tu kwa kwenda mbele.zipo salama kabisa
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
227
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 227 160
Napenda kuwa na mtoto chotara (half cast), natafuta mzungu nizae nae ila akishanipa mimba asiwe na habari na mimi wala mtoto. Nitalea mwenyewe. Awe tayari kupima magonjwa yote ya kuambukiza. Ushauri plz kabla cjaingia kwenye dating sites za kizungu.
Wazungu hawapendi wanawake wanene na wasikuwa na elimu! Pole tafuta wamakonde wenzio
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
646
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 646 280
nunua sperm kwenye internet.sinauzwa za kila aina.na huyo baba hutomjua maisha kwa ni sperm tu kwa kwenda mbele.zipo salama kabisa
kweli? Nitumie web nicheki details zaidi.
 
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
13,664
Likes
5,634
Points
280
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
13,664 5,634 280
Find a sperm bank and you will fulfil ur wishes easily and anonymously.
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
646
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 646 280
Kafanye upandikizi, kwa uhakika nenda Nairobi wana uzoefu wa watoto wa kupandikiza.

NB: Hakikisha mwenye hizo mbegu IQ safi sio unapandikizwa mbegu za ajabu ajabu. Michael Jackson yeye alikuwa anapima IQ kwanza waliokuwa wanatoa nbegu za wanae.....
ahsante kwa ushauri mkuu.
 

Forum statistics

Threads 1,235,466
Members 474,585
Posts 29,223,107