Nataka kuwa Mwanasiasa asiye fisadi nifanyeje? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nataka kuwa Mwanasiasa asiye fisadi nifanyeje?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mmaroroi, Feb 24, 2012.

  1. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,536
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Matukio mbalimbali yanayotokea kwenye siasa kama ya kufanyiana faulu mbalimbali yananitisha kuwa kwenye siasa ambapo ndio sehemu ya kuweza kuikomboa nchi hii.Je kuna namna nyingine ya kuwe kwenye uongozi bila kupitia siasa?Maana kwenye uharakati nako kuna tatizo la kukabiliana na watawala, kwenye vyama vya siasa kuna ufisadi na asiyetaka ufisadi huujumiwa.Sasa ipi njia sahihi ya kupitia na kuwa kiongozi bila bughudha?
     
  2. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,034
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mwamini YESU. OKOKA. Then ingia kwenye siasa.
     
  3. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 4,026
    Likes Received: 9,390
    Trophy Points: 280
    Kwani we professional yako nini?
    Kama umesoma masomo yanayo relate na siasa well and good,
    Ila kama hauna fan ya siasa ndo wengi kama nyie tulio nayo kwenye siasa ya nchi yetu na wanao liaribu taifa letu.

    Imefika wakati kila mmoja asimamie professional yake.
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Karibia Chama cha Demokrasia na Maendeleo kwa Watanzania.
     
  5. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ukitaka kuwa kiongozi siyo lazima uingie kwenye siasa ila unaweza hata ukawa kiongozi wa kidini au kiongozi wa familia!
     
  6. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hutaki kuwa fisadi?

    Hufai kuwa mwana siasa hapa bongo.

    SIASA = UFISADI. Hata kama hutaki lakini utaongozwa huko na waliokutangulia.
     
  7. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2012
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,536
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Naipenda Chadema lakini sipendi uzushi mfano Dr. Slaa kazushiwa mengi ila ni mvumilivu.
     
  8. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Njoo...ufanyiwe ...maombi...
     
  9. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2012
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,536
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kwani kuwa na profession fulani ni dawa ya kutokuwa fisadi?Mbona viongozi wetu wana profession zao?Na fani ya Siasa nayo ni dawa ya kutokuwa fisadi?
     
  10. dottoz

    dottoz JF-Expert Member

    #10
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 765
    Likes Received: 273
    Trophy Points: 80
    Ah! Wapi hzo ni porojo zako,we kwel waweza kuwa kiongoz bila kuwa fisad huo ni uongo 2 broda U CANT.
     
  11. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #11
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,189
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Jifunze kuwa muongo tu
     
  12. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #12
    Feb 25, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hutaki kuwa fisadi? Kuwa mshirikina utafaa sana!!
     
Loading...