Nataka kuvuka Nina mbuzi, chui na majani nianze na kipi? Kisipotee chochote

kesho kutwa

JF-Expert Member
Dec 7, 2016
1,086
2,000
Wakuu wakati tunasubiri krismas tujaribu kutafakari I chemsha bongo sisi magreat thinker Karibuni mabibi na mabwana
 

miss chagga

JF-Expert Member
Jun 7, 2013
57,919
2,000
anza na mbuzi na majani vuka muache mbuzi rudi umebeba majani , mchukue chui na majini vuka mchezo umeisha
 

kesho kutwa

JF-Expert Member
Dec 7, 2016
1,086
2,000
Peleka mbuzi kwanza acha majani na chui! Ukirudi chukua chui peleka kule ila ukiwa unarudi rudi na mbuzi..
Kisha peleka majani then rudi peleka mbuzi..

Hili swali nakumbuka tulikuwa tunaulizana kipindi tuko darasa la Tatu..
Mkuu umechanganya na unazunguka Sana
 

ISIS

JF-Expert Member
Apr 20, 2016
91,509
2,000
Mchukue mbuzi ..mwache alafu chukua majani. .ukiyaacha mrudishe mbuzi..ondoka na chui. .mwache chui na majani. .baadae kamchukue mbuzi. .
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom