Nataka kutuma pesa za matumizi ya mwanafunzi India, nitumie njia ipi?

Mnyatiaji

JF-Expert Member
Dec 13, 2018
3,203
2,000
Ni ngumu sana kutoa hela India kwenda nje especially kwa foreigner na kuna wabongo wameanza kuwa mawakala nasikia ukitaka hela huku anakuwa na mtu wake anakupa yeye unampa kule.
Watu washaona fursa tayari
 

MONRACE

JF-Expert Member
Dec 10, 2018
227
1,000
Ngoja nikadeal na yule muhindi anayenisumbua na video call messenger...kwanza
 

Hajto

JF-Expert Member
Sep 30, 2013
4,528
2,000
Nakumbuka nilitumiwaga hela kutoka Omani,yeye sijajua alitumia njia gani,alinitumia risiti tu kwenye wasap akaniambia niende Boa nikaonyesha meseji wakanipatia hela yangu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom