Nataka kuoa aliyekuwa demu wa mshikaji wangu!


Supervisor

Supervisor

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
554
Likes
32
Points
45
Supervisor

Supervisor

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2010
554 32 45
Hi wana JF!

Nimetokea kupendwa kupita kiasi na demu wa zaman wa mshikaji wangu wa karibu sana. Huyu demu ananiambia toka siku aliponiona (yeye akiwa na mshikaji wangu) alitokea kunipenda sana na kwa sasa wameachana na demu kaja kwangu completly na hv tayari nime mu engage! Je nimuoe? Mshikaji atajisikiaje?? Msaada tutani.
 
Mhafidhina

Mhafidhina

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2008
Messages
548
Likes
8
Points
0
Mhafidhina

Mhafidhina

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2008
548 8 0
Swali...!

Umemu-engage ili iweje? Au sababu za kumu-engage ni nini haswa?

Manake mimi ninavojua unafanya engagement kwa mtu unaetaka kumuoa...! Unless iwe unafanya hivo kumdanganya tu...!
 
W

Wakuchakachua

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
346
Likes
0
Points
0
W

Wakuchakachua

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
346 0 0
sasa unataka tukushauri nini tena hapo
 
doup

doup

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2009
Messages
1,167
Likes
337
Points
180
doup

doup

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2009
1,167 337 180
bila shaka umeshachakachua tayari; arafu unaleta habari hii tutani. ilitakiwa kabla ya yapo mlipofika uuombe ushari! POLE!
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,847
Likes
140
Points
160
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,847 140 160
Wewe ndo itakuwa umeharibu mapenzi ya rafiki yako ili umpate! mpaka umemchumbia unaomba ushauri wanini sasa!?? MUOE tu ila ujue kila mla huliwa pia! JAMAA AKIENDELEA KUMEGA USISIKITIKE WE NI MSALITI WA RAFIKI YAKO!
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
336
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 336 180
Tabia hii ni kongwe sana kwa wanaume...Ukiona mwanaume anakuja kuulizia hbr za mwanamke ujue kuwa alishampenda zamani sana...na huenda pia 'alishamchakachua"(kwa mujibu wa DOUP.)
Ku'engage ni hatua kubwa tu katika process za uchumba, kwahiyo inaonyesha ulishamtizamia siku mingi!
Lakini umepata kujiuliza kwanini alitemana na jamaa yako?...hapo ndo kwenye ishu!
Na je umejaribu kuwaza kwamba huenda anaweza akamwona anayemfaa zaidi kuliko wewe huko mbele ya safari?

Chukua hatua!
 
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
708
Likes
3
Points
0
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
708 3 0
Hi wana JF!

Nimetokea kupendwa kupita kiasi na demu wa zaman wa mshikaji wangu wa karibu sana. Huyu demu ananiambia toka siku aliponiona (yeye akiwa na mshikaji wangu) alitokea kunipenda sana na kwa sasa wameachana na demu kaja kwangu completly na hv tayari nime mu engage! Je nimuoe? Mshikaji atajisikiaje?? Msaada tutani.
Sasa mbona umeshamaliza ndo unatuuliza? au unatutaarifu. Mi nadhani wewe ndio mwenye mtihani maana jamaa yako alishasoma bioligia hapo, sasa kama hiyo haikusumbui basi endelea kugandamiza. Kuna sred moja humu mtu kauliza kuwasiliana na X-BF/GF ni tatizo? jaribu kuipitia pia itakusaidia. maana usija ukakuta wanasalimia njiani ukabeba silaa ..........Gudi laki.......
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
887
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 887 280
Hi wana JF!

Nimetokea kupendwa kupita kiasi na demu wa zaman wa mshikaji wangu wa karibu sana. Huyu demu ananiambia toka siku aliponiona (yeye akiwa na mshikaji wangu) alitokea kunipenda sana na kwa sasa wameachana na demu kaja kwangu completly na hv tayari nime mu engage! Je nimuoe? Mshikaji atajisikiaje?? Msaada tutani.
Wakati una muingage ulimwomba nani ushauri?? Do what your heart tells you to do.
 
DICTATOR

DICTATOR

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
392
Likes
1
Points
0
DICTATOR

DICTATOR

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2010
392 1 0
Endeleea! kama unaona uko poa, na unajisikia saaaafi bila kuharibu uhusino na jamaa wako wa karibu na umeweka kila kitu wazi kwa jamaa yako then Go ahead mkuu. Ila navyojua lazima kuna ugumu fulani kama hujaweka mambo wazi kwa jamaa yako wa karibu.
 
L

Logician

Senior Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
175
Likes
6
Points
0
L

Logician

Senior Member
Joined Nov 5, 2010
175 6 0
Hi wana JF!

Nimetokea kupendwa kupita kiasi na demu wa zaman wa mshikaji wangu wa karibu sana. Huyu demu ananiambia toka siku aliponiona (yeye akiwa na mshikaji wangu) alitokea kunipenda sana na kwa sasa wameachana na demu kaja kwangu completly na hv tayari nime mu engage! Je nimuoe? Mshikaji atajisikiaje?? Msaada tutani.
Kama unmemchumbia unataka ushauri wa aina gani? umeshafika mbali na umefanya decision. ......
 
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2008
Messages
5,139
Likes
733
Points
280
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2008
5,139 733 280
kwele kabisa.....DR. SLAA KAHARIBU WENGI HUMU....kila mtu anataka kuchukua mfano wake....... kweli kiongozi mbaya hurithisha mabaya jamii anayoiongoza
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,637
Likes
2,458
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,637 2,458 280
Mkuu oa salama ila ujue mempunguzia gharama mshikaji!!lazima mtakuwa mnashare huyo demu!
 
RedDevil

RedDevil

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2009
Messages
2,373
Likes
1,077
Points
280
RedDevil

RedDevil

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2009
2,373 1,077 280
Huyo demu atakuwa anatamaa tu!! anyway, kuwa makini yasijekutokea kama yaliyotokea kwa rafiki yako wa karibu.
 
Lutala

Lutala

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2010
Messages
845
Likes
21
Points
35
Lutala

Lutala

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2010
845 21 35
We oa kiporo cha mshikaji. Unajiona bingwa kumbe jamaa anakucheka kwa madhaifu ya huyo demu. Tutumie kadi za mchango
 
samora10

samora10

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2010
Messages
7,028
Likes
2,012
Points
280
samora10

samora10

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2010
7,028 2,012 280
We oa kiporo cha mshikaji. Unajiona bingwa kumbe jamaa anakucheka kwa madhaifu ya huyo demu. Tutumie kadi za mchango
sasa tatizo ni nini hapo? kama mshkaji hamaind we oa tu kaka, mwisho wa siku cha muhimu ni furaha yenu
hayo mambo ya kiporo sio ishu kwani hamna ambaye anauhakika kaoa/olewa mwanamke/mwanaume ambaye hajachakachuliwa

kila mtu ni kiporo kwa mwingine we kamata kifaa hicho mjenge familia
 
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2009
Messages
9,510
Likes
7,295
Points
280
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2009
9,510 7,295 280
ushauri mzuri utaupata ukieleza kisa cha huyo demu kuachana na rafiki yako

1) ikiwa waligombana kwa kutoaminiana, kwamba demu anamegwa nje na jamaa alimuacha kwa sababu hiyo, basi wewe na huyo jamaa urafiki utakuwa mashakani kwani atakuhisi ulikuwa unam,megea tangu kitambo
2)kama ulikuwa karibu yao sana na ulikuwa ndio mshauri wa rafiki yako na msuluhishi wa mambo yao basi ujue urafiki pia utakuwa na mashaka
3) kama waliachana kwa amani say jamaa aliamua kuoa demu mwingine na demu alipata jamaa mwingine badala ya rafiki yako basi inaweza kusound vizuri

all in all urafiki wako na huyo jamaa una asilimia kubwa ya kuisha
 
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
4,080
Likes
370
Points
180
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
4,080 370 180
umesema alikua demu wa zamani wa mshkaji wako but for now she is urs sasa atamind nini wakati walishaachana? na umeshamu-engage sasa unataka usahauri wa nini wakati engagement ni hatua ya mwisho ya ndoa
 
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,062
Likes
565
Points
280
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,062 565 280
kwele kabisa.....DR. SLAA KAHARIBU WENGI HUMU....kila mtu anataka kuchukua mfano wake....... kweli kiongozi mbaya hurithisha mabaya jamii anayoiongoza
bora mbaya kuliko fisadi.
 
Mallaba

Mallaba

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2008
Messages
2,560
Likes
4
Points
133
Mallaba

Mallaba

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2008
2,560 4 133
hata kama akiweka mambo wazi kwa jamaa wake ni lazima jamaa atajua tu kuwa kumbe walikuwa na mahusiano toka zamani kabla hata ya yeye kuachana,hii ni hata ri sana wala sio siri,kwa ushauri wangu kama ulikuwa bado hujachakachua ni bora ungemwacha kabisa huyo mwanamke.kumbuka kuwa jamaa wako atakuchukia daima.
Endeleea! kama unaona uko poa, na unajisikia saaaafi bila kuharibu uhusino na jamaa wako wa karibu na umeweka kila kitu wazi kwa jamaa yako then Go ahead mkuu. Ila navyojua lazima kuna ugumu fulani kama hujaweka mambo wazi kwa jamaa yako wa karibu.
 

Forum statistics

Threads 1,205,265
Members 457,815
Posts 28,188,100