Nataka kujua wajibu na haki za polisi

issa mweusi

JF-Expert Member
May 31, 2015
1,480
2,000
Kuna suala linaendelea DRC cha kushangaza polisi wanawatawanya wananchi wakati katiba inavunjwa na mtawala kwamaana hiyo polisi ni wajibu wao ni kwa watawala tu?
 

edwin george

JF-Expert Member
Aug 19, 2016
1,220
2,000
Kuna suala linaendelea DRC cha kushangaza polisi wanawatawanya wananchi wakati katiba inavunjwa na mtawala kwamaana hiyo polisi ni wajibu wao ni kwa watawala tu?
Inabidi tupeleke maombi kwa trump ya kutawaliwa tena yale mawazo yake yasiishie tu kwenye kauli
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom