Nataka kujua kama naweza kutumia transcript kuomba kazi ya ualimu maana vyeti bado havijatoka

Julius Husseni

JF-Expert Member
Sep 9, 2016
1,162
2,000
Wakuu nimetoka kucheki tangazo leo la ajira za Walimu wa Sekondari na Msingi ndo nimeona nilikua sina MB

Msaada nilikua mbali na internet wakuu.. Vyeti bado ila Kuna transcript kwa wazoefu naweza tumia transcript badala ya cheti halisi?

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Julius Husseni

JF-Expert Member
Sep 9, 2016
1,162
2,000
Funguka sasa tangazo gani na kazi gani??

Serikalini kama huna vyeti sahau kupata kazi.

Kama mi private sector hata kama hujafika Darasa la 7 unaweza pata kazi. Ni mipango miji na mahaba tu ya ww na boss
Hili mkuu
Screenshot_20190301-185642.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 

UKAWA2

JF-Expert Member
Apr 22, 2014
2,193
2,000
Usipoteze muda, ukishaingiza tu mwaka uliomaliza chuo utapewa warning ya kutoendelea na zoezi.
 

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Aug 8, 2015
15,908
2,000
Wakuu nimetoka kucheki tangazo Leo ndo nimeona nilikua Sina MB msaada nilikua mbali na internet wakuu.. Vyeti bado ila Kuna transcript kwa wazoef naweza tumia transcript badala ya cheti halisi?

Sent using Jamii Forums mobile app
Una PhD kutoka france teh teh

Umepewa cheki ya bilion alafu unaomba kazi ya kufundisha shule ya msingi...

Nilijua ni mtu yuko serious kumbe ni mjinga tu!!

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom