Nataka kujilipua na CARINA Ti nisaidieni bei za yard Bongo

Udochi

Udochi

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2015
Messages
274
Points
250
Udochi

Udochi

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2015
274 250
Wakuu,

Baada ya kuhanya sana huku na kule na kuona mipango ya kuweza kujenga mjini kabla ya kununua usafiri inazidi kwenda kombo kwa upande wangu,

Nataka nijilipue tu ninunue gari ya watu wa uwezo wa chini tu,
Ambapo nitaisajili kuwa ya biashara ili niifanye Uber ambayo nitaendesha mwenyewe pindi nimalizapo mizunguko yangu binafsi (lengo ni kupata japo hela ya wese na services ndogondogo, badala ya kuipark tu).

Choice yangu ni CARINA Ti angalau ya mwaka 2001, yenye CC 1490.

Kwa nini CARINA Ti?
Kwa sababu nina lengo la kukaa nalo kwa zaidi ya minne (4) uzima ukiwepo na ikiwa halitapata hitilafu kubwa kwani inaonekana aina hii ni gari ngumu-

Na kwa kuwa uwezo na mpango wa kubadilisha ndani ya muda mfupi haupo,
Hii itanifaa kwani nitajikita sana kwenye kuzingatia zile services za msingi kwa wakati.

Sasa kwa kuwa sina imani sana kuhusu kununua ya mkononi kwa mtu (iliyotumika Bongo),
Naomba kwa wenye kujua mnijuze bei ya hiyo gari tajwa katika yard za Bongo na/au ikiwezekana gharama ya kuagiza (used from Japan) mpaka kuiweka barabarani.

(Kuhusu kupitwa na wakati/kutokuwa la kisasa- hilo nalifahamu, na halinipi shida)

Natanguliza shukrani.
 
Thelionden

Thelionden

Member
Joined
Apr 7, 2018
Messages
98
Points
125
Thelionden

Thelionden

Member
Joined Apr 7, 2018
98 125
Gagharama zake kwa yard za hapa bongo kama sikosei ni around 10mil hadi 12mil kufuatia hali ya gari.
 
Thelionden

Thelionden

Member
Joined
Apr 7, 2018
Messages
98
Points
125
Thelionden

Thelionden

Member
Joined Apr 7, 2018
98 125
Japo mm nilipata mkononi kwa mtu na inahali nzuri tu jamaa alikuwa anatafuta carina ya manual so akaniuzia hii auto.
 
Bi Khadija

Bi Khadija

Member
Joined
Aug 20, 2018
Messages
53
Points
150
Bi Khadija

Bi Khadija

Member
Joined Aug 20, 2018
53 150
Kwani kasema anataka atumie gari na vizazi vyake? Ye anataka atumie yeye tu inatosha.gari ya vizazi ya nini?

ukiongeza hapo 6 yanii 16 unanunua Landrover discovery utakayotumia wewe na vizazi vyako vyote
 
M

mwakibete

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
2,810
Points
2,000
M

mwakibete

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
2,810 2,000
ukiongeza hapo 6 yanii 16 unanunua Landrover discovery utakayotumia wewe na vizazi vyako vyote
mkuu, discovery gani inauzwa hivyo?? Unaweza weka picha au link??
 
Malimi Jr

Malimi Jr

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2017
Messages
650
Points
1,000
Malimi Jr

Malimi Jr

JF-Expert Member
Joined May 28, 2017
650 1,000
Kuna uzi niliusoma hapa JF kwamba wanaonunua CARINA ni mabahili wa kiwango kilichotukuka.

Mimi ngoja nizichange jet itanifaa sana kwa misele ya hapa na pale.
 
kifinga

kifinga

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2011
Messages
2,446
Points
2,000
kifinga

kifinga

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2011
2,446 2,000
Chukua TI mkuu ni gari ambayo ngumu na haishuki bei kama IST mkuu jiandae na milioni 11.5 hadi 12 unapata kisu kabisa ndani kinanukia harufu ile ya japan. Usisahau kwenda kwa dick sound magomeni kufunga mziki mkuu the rest enjoy life and welcome to the world. Alafu wale mademu wote waliokua wanakuzingua saizi utawagonja cha muhimu tembea na kondom kwenye gari mkuu.
 
B

Baba Jazey

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2016
Messages
356
Points
500
B

Baba Jazey

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2016
356 500
ukiongeza hapo 6 yanii 16 unanunua Landrover discovery utakayotumia wewe na vizazi vyako vyote
mzee kweli hiyo discovery unaagiza au ya kununua kwa mtu? ntafurahi kama utanijibu
 
Mandingo

Mandingo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2011
Messages
3,911
Points
2,000
Mandingo

Mandingo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2011
3,911 2,000
Chukua TI mkuu ni gari ambayo ngumu na haishuki bei kama IST mkuu jiandae na milioni 11.5 hadi 12 unapata kisu kabisa ndani kinanukia harufu ile ya japan. Usisahau kwenda kwa dick sound magomeni kufunga mziki mkuu the rest enjoy life and welcome to the world. Alafu wale mademu wote waliokua wanakuzingua saizi utawagonja cha muhimu tembea na kondom kwenye gari mkuu.
Huyu dogo Dick Sound namwelewa sana!
 
M

mob

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2009
Messages
2,247
Points
2,000
M

mob

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2009
2,247 2,000
Kwani kasema anataka atumie gari na vizazi vyake? Ye anataka atumie yeye tu inatosha.gari ya vizazi ya nini?
huwezi nunua gari then mvua zikinyesha unawaza nitapita wapi.Ukifanya maamuzi ya magari fanya utakayotumia miaka na miaka kusave some other cost. Gari iwe multi purpose
 
M

mwakibete

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
2,810
Points
2,000
M

mwakibete

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
2,810 2,000
Mkuu weka number nikutumie yenye number DN..inauzwa 14
Kwa nini usitume humu kwa faida ya wengi pia. Any way nimeku-PM namba yangu.
 

Forum statistics

Threads 1,303,717
Members 501,078
Posts 31,489,881
Top