Nataka kuanzisha biashara ya kuuza Gesi ya mitungi

chabuso

JF-Expert Member
Feb 18, 2013
5,613
2,000
Wadau naomba msaada wenu nina mtaji kama wa milioni kumi 10k tsh,nimepata mawazo ya kuanzisha biasahara ya kuuza Gesi ya kupikia,lakini sijui nianze wapi sijui kama hii biashara ina tija kwaufupi sijui chochote kuhusu hii biashara

Sababu ya kutaka kuanza hii biashara naona kuwa mkaa umekuwa bei juu sana wakazi wengi wa Daresalam wanatumia Gesi kwa matumizi ya kupikia,akili yangu inanambia kama hii biasahara inaweza kunioa katika hali ngumu ya kimaisha...

Naomba msada wenu,asanteni
 

proxy

JF-Expert Member
Jul 3, 2016
1,091
2,000
Mimi nafikiri ungeaza na kufanya saveyi na wanaouza ,kwamba wananunua kwa kiasi gana na wanauza kwa kiasi kisha ucheki faida yake.
 

chabuso

JF-Expert Member
Feb 18, 2013
5,613
2,000
Mimi nafikiri ungeaza na kufanya saveyi na wanaouza ,kwamba wananunua kwa kiasi gana na wanauza kwa kiasi kisha ucheki faida yake.
Hilo sio tatizo, shida iko kwa wafanyabiashara ukianza kuwauliza wanakuwa hawakupi majibu ya uhakika wanaogopa mashindano ya biashara
 

chabuso

JF-Expert Member
Feb 18, 2013
5,613
2,000
Nenda kwa ajenti mojakwamoja mfan Oryx ,Mihao na wengine watakupa bei ya jumla kwa mitungi.
asante mkuu,wazo langu mimi nataka niwe agent,sitaki kufanya biashara kwa mgongo wa agent
 

stwita

JF-Expert Member
Feb 14, 2011
1,343
1,500
Naenda ofisi za oryx, mihan, lake oil n.k utapata maelekezo yote, wataingia mkataba na wewe ila lazima waje wakague eneo lako la biashara na pia Unatakiwa kula guía na fire ili wa jupe kibali cha kukuza gesi, biashara yako lazima iwe imesajiliwa na BRELA na Uwe umeme pia vibali vyote husika
 

Mark.J

Member
Apr 2, 2015
36
95
Naenda ofisi za oryx, mi han, lake oil n.k utapata maelekezo yote, wataingia mkataba na wewe ila lazima waje wakague eneo lako la biashara na pia Unatakiwa kula guía na fire ili wa jupe kibali cha kukuza gesi, biashara yako lazima iwe imesajiliwa na BRELA na Uwe umeme pia vibali vyote husika
Mimi pia nna mawazo haya. Je, naweza kuuza gesi za kampuni zaidi ya moja?
 

Mr. MTUI

JF-Expert Member
Feb 18, 2013
7,906
2,000
biashara poa san mkuu kikubwa uwe na usafiri wa kusambaza ivi mwanza lugha nzuri na wateja, mwenyewe nina fremu sita za gas hapa dsm
Faida yake ipoje per mtungi, ile midogo na mikubwq.. Isije ikawa kama biashara ya mpesa..
 

Camp 05

JF-Expert Member
Apr 27, 2013
1,104
1,500
Mimi nafikiri ungeaza na kufanya saveyi na wanaouza ,kwamba wananunua kwa kiasi gana na wanauza kwa kiasi kisha ucheki faida yake.
Gas ina faida kubwa mimi nilifanyia savey wakati ule Bigbon yuko msimbazi naskia kaacha,it was amazing in pricing,only that nilivyo ona upepo wa Magu nikakomalia mahali pa kuishi nikavuruga hiyo plan lakini it is amazing.
 

Magesse89

JF-Expert Member
Jun 24, 2014
235
225
Habarini wana jamvi.

Naomba kufahamoshwa mambo muhimu ili kuwa wakala wa GAS (mfano Mihan,Oryx, lake n.k)
Je inalipaje/kamisheni inakuaje
 

ndomyana

JF-Expert Member
Jan 24, 2012
4,878
2,000
Unatakiwa kua na leseni ya biashara. Tin , mzani fire extinguisher iliyoservisiwa
 

ndomyana

JF-Expert Member
Jan 24, 2012
4,878
2,000
Ungekua mbeya ningekua wakala wako mkuu. Ila kwa dar onana na superdealer na sio madealer utapata maelekezo. Kifupi uwe na chumba tin leseni ya biashara fire extinguisher na mzani. Na pesa isiyopungua mil1
 
Top Bottom