Nataka kuanza kufuga nywele. Naombeni tips wazoefu kwenye huu utanashati!

PROF NDUMILAKUWILI

PROF NDUMILAKUWILI

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2016
Messages
8,576
Points
2,000
PROF NDUMILAKUWILI

PROF NDUMILAKUWILI

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2016
8,576 2,000
Mimi nilizoea kufuga nywele ila siku nilivyonyoa ilibidi nifanye kazi ya kuanza kujitambulisha upya maana watu walikuwa hawajui kama ndio Mimi,tangia hapo si shave nywele kipumbavu

Sent by Diaspora
 
J

juma mpemba

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2017
Messages
1,104
Points
2,000
J

juma mpemba

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2017
1,104 2,000
mafuta...duke jelly and duke lotion....zikiwa ndefu kidogo anza kutumia parachute au olive oil au castor oil,,kuosha ni mara moja kwa wiki...
alafu unafanya kuzipunguza kila baada ya wiki tatu...
ukiwa na mzura kama sio muajiriwa itakua gud zaid maana zitakua haraka na hazitaungua kwa jua......
 

Forum statistics

Threads 1,307,080
Members 502,332
Posts 31,601,025
Top