Nataka kuanza kufuga nywele. Naombeni tips wazoefu kwenye huu utanashati!

Mr.genius

Mr.genius

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2012
Messages
1,034
Points
2,000
Mr.genius

Mr.genius

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2012
1,034 2,000
Sijawahi kufuga nywele japo kwa muda sasa nlikua natamani ila sasa naona ni wakati muafaka kufanya hivyo.

Ni katika kubadili tu muonekano na kufanya kijana kua smart zaidi siunajua tena.

Sasa before sijachukua maamuzi yoyote nimeleta kwenu mada hii kuomba ushauri kama ilivyo ada kwa wanajamii wa jamiiforums kushauriana naomba mnisaidie techniques, tips, do's and don't do's kwenye huu utanashati mpya naotaka kuuanza.

Mafuta gani mazuri ya nywele kutumia kwa mwanaume, shampoos, natakiwa kuhudhuria mara ngapi saluni kuchonga nywele ziwe fresh na mengineyo karibuni wadau.
 
Mr.genius

Mr.genius

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2012
Messages
1,034
Points
2,000
Mr.genius

Mr.genius

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2012
1,034 2,000
Tangu zamani nakua nilikuaga sipendi kuchana nywele, ilikua wakat wa kwenda shule chekechea kuchana nywele mpaka nishikwe bila hivyo nakimbia sababu zlikua zinauma wakati wa kuchana waliniambia eti nywele zangu ni kipilipili
Ngoja waje wenye manywele yao mkuu...lakini kabla hujafahamishwa,je unajua aina ya nywele uliyo nayo??
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nyoka mwenye makengeza

Nyoka mwenye makengeza

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2018
Messages
711
Points
1,000
Nyoka mwenye makengeza

Nyoka mwenye makengeza

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2018
711 1,000
ukipaka grisi huhitaji hayo
mengine mengi. Tafuta grisi za magari zile tumia kama mbadala wa mafuta.


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Shombe la Kisomali

Shombe la Kisomali

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2017
Messages
2,871
Points
2,000
Shombe la Kisomali

Shombe la Kisomali

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2017
2,871 2,000
Karibu sana mkuu katika huu utanashati. Unaweza tumia Mafuta ya Olive, Afro america black
 
mwandende

mwandende

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2017
Messages
2,257
Points
2,000
mwandende

mwandende

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2017
2,257 2,000
WAKATI wenzio wanafuga KUKU au NG'OMBE wapate MAZIWA,,NYAMA,,NA MAYAI wewe unafuga MANYWELE....yatakusaidia n hayo MKUU?sanasana utabadilishwa Nina na kuitwa MKUU MANYWELE..

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2016
Messages
16,452
Points
2,000
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2016
16,452 2,000
Sijawahi kufuga nywele japo kwa muda sasa nlikua natamani ila sasa naona ni wakati muafaka kufanya hivyo.

Ni katika kubadili tu muonekano na kufanya kijana kua smart zaidi siunajua tena.

Sasa before sijachukua maamuzi yoyote nimeleta kwenu mada hii kuomba ushauri kama ilivyo ada kwa wanajamii wa jamiiforums kushauriana naomba mnisaidie techniques, tips, do's and don't do's kwenye huu utanashati mpya naotaka kuuanza.

Mafuta gani mazuri ya nywele kutumia kwa mwanaume, shampoos, natakiwa kuhudhuria mara ngapi saluni kuchonga nywele ziwe fresh na mengineyo karibuni wadau.
Jitahidi uweke ruff dredz. Ukiwa na muonekano huo mkoani kilimanjaro utajiweka katika nafasi nzuri ya kupata watasha
 
Mpauko

Mpauko

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2019
Messages
1,359
Points
2,000
Mpauko

Mpauko

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2019
1,359 2,000
Mkuu mie nipo nazo simple kbsaaa!!!

Tafuta shampoo yoyote maana mm sometime hutumia sabuni ya unga nikiishiwa shampoo..kila unapoenda kuoga sugua nywele vizuti na shampoo!

Natumia olive oil,yanauzwa buku 5 chupa ya kijani.

Usiwe unapaka superblack baadae zitakua na rangi nyekundu hivi!!

Chana kwa chanuo ya plastiki kisha tumia mikono kuziweka sawa(sawazisha)

Uwe unaenda saluni kuzisawazisha hii inafanta ziote haraka na zenye afya zaidi!!

Kila la kheri,zingatia USAFI
 
Mr.genius

Mr.genius

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2012
Messages
1,034
Points
2,000
Mr.genius

Mr.genius

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2012
1,034 2,000
Mkuu ndo mana sijapost uzi huu, kwenye jukwaa la wajasiriamali au kilimo na mifugo. Nmepost kwenye jukwaa hili sababu nadhani unaelewa linahusu nini na kwanini lipo, asante!.
WAKATI wenzio wanafuga KUKU au NG'OMBE wapate MAZIWA,,NYAMA,,NA MAYAI wewe unafuga MANYWELE....yatakusaidia n hayo MKUU?sanasana utabadilishwa Nina na kuitwa MKUU MANYWELE..

Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mr.genius

Mr.genius

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2012
Messages
1,034
Points
2,000
Mr.genius

Mr.genius

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2012
1,034 2,000
Ha ha ha mkuu, umenchekesha sana. Lakini lengo langu si kufuga yale manywele makubwa kivile ila zile za kishakaji tu sema nataka kujua namna ya kuzi maintain!
Mimi nilizoea kufuga nywele ila siku nilivyonyoa ilibidi nifanye kazi ya kuanza kujitambulisha upya maana watu walikuwa hawajui kama ndio Mimi,tangia hapo si shave nywele kipumbavu

Sent by Diaspora
Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,307,094
Members 502,332
Posts 31,601,440
Top