Nataka ITV wanilipe fidia ya Trilioni 5 kwa kunisingizia

Deogratius Kisandu

Verified Member
Dec 2, 2012
1,335
2,000
KITUO CHA TV KUNILIPA TRIONI 5.

Nimeshangaa kituo fulani cha Tv kilirusha habari za kupotosha juu yangu na kutangaza mimi ni Jambazi na Gaidi, kipindi nasimamia uchaguzi mdogo wa udiwani kata ya Nyampulukano, jimbo la Sengerema mwaka 2013.

Nikiwa msimamizi mkuu kutokea chama cha NCCR Mageuzi. Nimesikitishwa sana na udhalilishaji huu uliofanyika, Mungu anipe nguvu lazima wanilipe Trioni 5.

Ifikie hatua tuache kuzusha uongo na kupeleka kwenye Televisheni ili kumchafua mtu asiye na hatia kisa wivu.
Deogratius Kisandu

ccm.jpg
 

samora10

JF-Expert Member
Jul 21, 2010
7,515
2,000
KITUO CHA TV KUNILIPA TRIONI 5.

Nimeshangaa kituo fulani cha Tv kilirusha habari za kupotosha juu yangu na kutangaza mimi ni Jambazi na Gaidi, kipindi nasimamia uchaguzi mdogo wa udiwani kata ya Nyampulukano, jimbo la Sengerema mwaka 2013, nikiwa msimamizi mkuu kutokea chama cha Nccr Mageuzi. Nimesikitishwa sana na udhalilishaji huu uliofanyika, Mungu anipe nguvu lazima wanilipe Trioni 5.

Ifikie hatua tuache kuzusha uongo na kupeleka kwenye Televisheni ili kumchafua mtu asiye na hatia kisa wivu.
Deogratius Kisandu
Kaazi kweli kweli! kila la kheri
 

Daraja Makofia

JF-Expert Member
Mar 30, 2015
634
1,000
KITUO CHA TV KUNILIPA TRIONI 5.

Nimeshangaa kituo fulani cha Tv kilirusha habari za kupotosha juu yangu na kutangaza mimi ni Jambazi na Gaidi, kipindi nasimamia uchaguzi mdogo wa udiwani kata ya Nyampulukano, jimbo la Sengerema mwaka 2013, nikiwa msimamizi mkuu kutokea chama cha Nccr Mageuzi. Nimesikitishwa sana na udhalilishaji huu uliofanyika, Mungu anipe nguvu lazima wanilipe Trioni 5.

Ifikie hatua tuache kuzusha uongo na kupeleka kwenye Televisheni ili kumchafua mtu asiye na hatia kisa wivu.
Deogratius Kisandu
Majani makavu a.k.a sigara mwitu.
 

kulwa MG

JF-Expert Member
Aug 29, 2016
1,290
2,000
hivi unaota au kuna mtu amehack acount yako???..kama ni wewe uliyeandika basi malaria itakuwa imekupanda kichwani..

kila la heri ktk ndoto zako!
 

Compact

JF-Expert Member
Oct 22, 2015
3,962
2,000
Ok sawa,utapewa Laki Tano.

Huenda vitendo vyako ulivyovifanya siku husika zinashahibiana kabisa na vitendo wafanyavyo aina ya watu uliofananishwa nao na pengine kupewa majina hayo.

Kila la kheri Mkuu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom