Natafuta Zilipendwa


Rev. Kishoka

Rev. Kishoka

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
4,492
Likes
387
Points
180
Rev. Kishoka

Rev. Kishoka

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
4,492 387 180
Jamani mwenye Zilipendwa origino kati ya miaka 1975-1995 naomba awasiliane nami kwa PM.

Hususan natafuta Nuta.Juwata/Ottu, Mlimani Park, Vijana Jazz, Marquis, Mzee Makassy, OSS, Kyauri Voice, King Kiki, Biashara Jazz, Kimulimuli, Mwenge Jazz, Dar Jazz, Bima Jazz, Tshimanga Assosa na Mambo Bado, Nk.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,752
Likes
46,147
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,752 46,147 280
Mimi ninazo baadhi.....
Cheki pia na Geeque....
 
C

Choveki

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2006
Messages
448
Likes
16
Points
35
C

Choveki

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2006
448 16 35
.... Zilipendwa origino -kati ya miaka 1975-1995 naomba awasiliane nami kwa PM...
Ah!, Rev Kishoka nyimbo za 1975 ni zilipendwa, si nyimb za juzi tu hizo??? kwi!kwi!kwi!. Miye nilidhani utauliza za 1950 au 1960 ambazo hata miye nazitafuta!!!

On serous note,
Kwa yeyote ambaye anazo hata miye nitashukuru kama atanitumia PM au choveki@yahoo.co.uk
 
Mswahilina

Mswahilina

Senior Member
Joined
Apr 7, 2008
Messages
171
Likes
1
Points
0
Mswahilina

Mswahilina

Senior Member
Joined Apr 7, 2008
171 1 0
Rev. Kishoka, Nyani Ngabu, Choveki na mwana JF yeyote.
Nami ninaomba kwa wale walionazo wanitumie kupitia pm yangu mswahilina@gmail.com
Natanguliza shukrani.
 
E

Engineer Mohamed

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2007
Messages
461
Likes
3
Points
0
E

Engineer Mohamed

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2007
461 3 0
Jamani mwenye Zilipendwa origino kati ya miaka 1975-1995 naomba awasiliane nami kwa PM.

Hususan natafuta Nuta.Juwata/Ottu, Mlimani Park, Vijana Jazz, Marquis, Mzee Makassy, OSS, Kyauri Voice, King Kiki, Biashara Jazz, Kimulimuli, Mwenge Jazz, Dar Jazz, Bima Jazz, Tshimanga Assosa na Mambo Bado, Nk.

mchUngaji wa kondooo wa BWANA....
heee umefikwa na nini mwenzetu,unataka niymbo???mie nilifikiria wachungaji hawasikilizaji nyimbo.heshima yako,mie ninazo za taarab kama za NADI IKHWAN SWAFAA na CULTURE MUSICAL CLUB jee zitakufaa??
 
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined
Nov 2, 2006
Messages
4,235
Likes
51
Points
0
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined Nov 2, 2006
4,235 51 0
REV WEWE UKO TANZANIA DAR ES SALAAM AU ?

KAMA UKO DAR ES SALAAM NITAFUTE NAWEZA KUKUSAIDIA KWA ASILIMIA KUBWA SANA

PIA UNAWEZA KUTEMBELEA www.shy.phpbb24.com ANGALIA SEHEMU YA ZILIPENDWA UTAONA MASHAHIRI YA NYIMBO HIZO
 
George Kahangwa

George Kahangwa

Verified Member
Joined
Oct 18, 2007
Messages
542
Likes
19
Points
35
George Kahangwa

George Kahangwa

Verified Member
Joined Oct 18, 2007
542 19 35
mchUngaji wa kondooo wa BWANA....
heee umefikwa na nini mwenzetu,unataka niymbo???mie nilifikiria wachungaji hawasikilizaji nyimbo.heshima yako,mie ninazo za taarab kama za NADI IKHWAN SWAFAA na CULTURE MUSICAL CLUB jee zitakufaa??
Mchungaji mwema huzijua nyasi zote zilizoko malishoni, zifaazo na zisizofaa, zenye taka na zilizo safi, zilizo na sumu na zilizo salama, ili aweze kuwaelekeza kondoo katika malisho mema.
Mchungaji,
Nadhani www.bongo5.com wanazo zilipendwa, watembelee, click penye neno music, telemka chini utaona.
 
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined
Nov 2, 2006
Messages
4,235
Likes
51
Points
0
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined Nov 2, 2006
4,235 51 0
Huyu atakuwa anataka Zake mwenyewe kwa ajili yake Softcopy sio zile za mtandao mimi nimeelewa hivyo sijui wenzangu
 
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
6,232
Likes
90
Points
145
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2006
6,232 90 145
Kuna wakati shy ulituwekea nyimbo kibao....ile email bado ipo?......je umei-update?
 
Rev. Kishoka

Rev. Kishoka

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
4,492
Likes
387
Points
180
Rev. Kishoka

Rev. Kishoka

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
4,492 387 180
mchUngaji wa kondooo wa BWANA....
heee umefikwa na nini mwenzetu,unataka niymbo???mie nilifikiria wachungaji hawasikilizaji nyimbo.heshima yako,mie ninazo za taarab kama za NADI IKHWAN SWAFAA na CULTURE MUSICAL CLUB jee zitakufaa??
Mfalme Daudi alipiga zumari na kucheza muziki, alokwambia kusikiliza mziki ni dhambi nani?

Je unazo za Bi. Shakila na yule Mzee alikuwa ana madongo makali? je wakumbuka bunduki risasi hewa? pochi?

Kama unazo naomba nichomee, halafu tuwasiliane jinsi ya kutumiana!
 
E

Engineer Mohamed

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2007
Messages
461
Likes
3
Points
0
E

Engineer Mohamed

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2007
461 3 0
Mfalme Daudi alipiga zumari na kucheza muziki, alokwambia kusikiliza mziki ni dhambi nani?

Je unazo za Bi. Shakila na yule Mzee alikuwa ana madongo makali? je wakumbuka bunduki risasi hewa? pochi?

Kama unazo naomba nichomee, halafu tuwasiliane jinsi ya kutumiana!

mchungaji.....
wakati ninapoongelea zilipendwa za tarab za znz,akina shakila na wengine walikuwa bado wanacheza TANCUT ALMASI,MAQUIZ,VIJANA JAZZ n.k,kwa maana hiyo mie hao nimeanza kuwajua majuzi tu.lakini kuna nina vigongo vya TAARAB ASILIA kama za MOHD ILYASI,FAUZIA,RUKIYA RAMADHAN, n.k hizo ndio nyimbo zetu yakhe sio za siku hizi akina khadija kopa na wezake TAARAB DANSA.
kwa hiyo mchungaji kama wataka hizo naweza kukuchomea na kukufikishia kunakohusika.
endelea kuwachunga KONDOO WA BWANA.muombee sana ANDREW CHENGE mola amsamehe madhambi yake.amin.
 
Rev. Kishoka

Rev. Kishoka

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
4,492
Likes
387
Points
180
Rev. Kishoka

Rev. Kishoka

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
4,492 387 180
mchungaji.....
wakati ninapoongelea zilipendwa za tarab za znz,akina shakila na wengine walikuwa bado wanacheza TANCUT ALMASI,MAQUIZ,VIJANA JAZZ n.k,kwa maana hiyo mie hao nimeanza kuwajua majuzi tu.lakini kuna nina vigongo vya TAARAB ASILIA kama za MOHD ILYASI,FAUZIA,RUKIYA RAMADHAN, n.k hizo ndio nyimbo zetu yakhe sio za siku hizi akina khadija kopa na wezake TAARAB DANSA.
kwa hiyo mchungaji kama wataka hizo naweza kukuchomea na kukufikishia kunakohusika.
endelea kuwachunga KONDOO WA BWANA.muombee sana ANDREW CHENGE mola amsamehe madhambi yake.amin.
Mhandisi,

Nimekuuliza kuhusu Bi. Shakila si kuhusu Khadija Kopa bwana. Ama humfahamu Bi. Shakila weye...!

Je Issa Matona unaye? na yule bibie malkia wa Afrika Kulthum wa Misri wamfahamu?
 
E

Engineer Mohamed

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2007
Messages
461
Likes
3
Points
0
E

Engineer Mohamed

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2007
461 3 0
Mhandisi,

Nimekuuliza kuhusu Bi. Shakila si kuhusu Khadija Kopa bwana. Ama humfahamu Bi. Shakila weye...!

Je Issa Matona unaye? na yule bibie malkia wa Afrika Kulthum wa Misri wamfahamu?
mchungaji
yes za omoo kolthoom ninazo lkn sio nyingi kama 4 hivi,kuna moja hiyo unaijua inaitwa ZALAMNA EL-HUUB,ahhh weee acha tu.kwani mchungaji kiarabu kinapanda hapo?
za shakila na bw matona sina mkuu.
 
N

Nyerererist

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
443
Likes
0
Points
33
N

Nyerererist

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
443 0 33
mchungaji mie nina za 2pac tu vipi nikurushie mwanawane
 
N

Nyerererist

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
443
Likes
0
Points
33
N

Nyerererist

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
443 0 33
kuna wimbo unaitwa Thugs mansion haki yanani utaufurahia mwana
 
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined
Nov 2, 2006
Messages
4,235
Likes
51
Points
0
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined Nov 2, 2006
4,235 51 0
Nasema Nikimchomea Zitztoka Cd 15 Zile Za 700mb Au Zaidi
 

Forum statistics

Threads 1,235,475
Members 474,585
Posts 29,223,619