Natafuta wimbo wa Tony Curtis unaitwa 'Boom she Boom'

enhe

JF-Expert Member
Mar 14, 2011
1,739
2,000
Wadau kama kichwa cha habari kinavyojieleza, nautafuta wimbo wa mwanamuziki TONY CURTIS unaitwa BOOM SHE BOOM.
Naomba yeyote alienao anipe link yake ya mp3 au auweke hapa kwenye huu uzi.

Naomba kuwasilisha.
 
  • Thanks
Reactions: Ctr

Lucas Mobutu

JF-Expert Member
Jul 29, 2017
14,047
2,000
mi nautafuta ule wimbo ulipigwa club kwenye movie ya misukosuko part 1 seba akawa anaucheza
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom