Natafuta Wimbo wa Kwaya - RC

Don Clericuzio

Don Clericuzio

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2017
Messages
10,016
Points
2,000
Don Clericuzio

Don Clericuzio

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2017
10,016 2,000
Mimi sio RC
Bali wote waliompokea aliwapa uwezo wa kufanyika watoto wa Mungu yoh1:12a

Kila atakayeliitia Jina la Bwana ataokoka
Rum10:13
Kila alitajaye jina la Bwana na auache uovu
2tim2:19a
Lakini zikimbie tamaa za ujanani;ukafuate Haki na imani na upendo na amani pamoja na wale wamwitao Bwana kwa moyo Safi
2tim2:22
Shukrani sana, sana.
 
Saint anne

Saint anne

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2018
Messages
3,965
Points
2,000
Saint anne

Saint anne

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2018
3,965 2,000
Sema nimepata pata nyimbo kadhaa, ila huo sikuupata.
Huo wimbo umepotea sana...
Imebaki kumuuliza rafiki yangu mmoja.. Ni mkatoliki haswaa.
Kama hatakuwa nao ndo basi tena.

Hizo ulizopata unazisikiliza!?? Au zipo kama mapambo!?
 
Don Clericuzio

Don Clericuzio

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2017
Messages
10,016
Points
2,000
Don Clericuzio

Don Clericuzio

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2017
10,016 2,000
Huo wimbo umepotea sana...
Imebaki kumuuliza rafiki yangu mmoja.. Ni mkatoliki haswaa.
Kama hatakuwa nao ndo basi tena.
Hizo ulizopata unazisikiliza!?? Au zipo kama mapambo!?
Inategemea na mzuka wa siku hiyo, ila kuna ambazo ni mara kwa mara nazisikiliza.
 
Saint anne

Saint anne

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2018
Messages
3,965
Points
2,000
Saint anne

Saint anne

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2018
3,965 2,000
Inategemea na mzuka wa siku hiyo, ila kuna ambazo ni mara kwa mara nazisikiliza.
Siku ukijisikia kunyoosha kizungu unasikiliza zile nyingine!?au?

I wish uzisikilize hizi kila muda.
Huwa unasikiliza gospel tofauti na za RC?
 
Ronzobe B29

Ronzobe B29

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2017
Messages
236
Points
225
Ronzobe B29

Ronzobe B29

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2017
236 225
Mimi hua nazitafuta sana za karungu parish yaani album yote.
Mwenye nazo naomba
 
KATASAN'KAZA

KATASAN'KAZA

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2013
Messages
3,015
Points
2,000
KATASAN'KAZA

KATASAN'KAZA

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2013
3,015 2,000
Wapendwa tumsifu Yesu Kristo.

Natafuta wimbo wenye lyrics zifuatazo:-

Yesu alipokuwa ameketi mlimani mizeituni,
Wanafunzi walimwendea wakimuuliza,
Tuambie mambo haya yatakuwa lini,
Nazo ni dalili gani za kuja kwake.
...


Nikipata MP3 au link ya YouTube itafaa pia.

Amani iwe nanyi.
Nipm namba yako nikuunganishe group la nyimbo za kikatoliki utapata kila wimbo uutakao.
 
Don Clericuzio

Don Clericuzio

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2017
Messages
10,016
Points
2,000
Don Clericuzio

Don Clericuzio

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2017
10,016 2,000
Siku ukijisikia kunyoosha kizungu unasikiliza zile nyingine!?au?

I wish uzisikilize hizi kila muda.
Huwa unasikiliza gospel tofauti na za RC?
Gospel chache sana nasikiliza, sana sana ni zile za 2008 - 2012. Za sasa ni chache sana.
 
Saint anne

Saint anne

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2018
Messages
3,965
Points
2,000
Saint anne

Saint anne

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2018
3,965 2,000
Gospel chache sana nasikiliza, sana sana ni zile za 2008 - 2012. Za sasa ni chache sana.
Why 2008 hadi 12?
Kwanini Sio 2008 kushuka???

Nilitaka nikutumie za sasa.
Za zamani ninazo za miaka hiyo ya 90 enzi hizo wahenga tunakua kua
 
Don Clericuzio

Don Clericuzio

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2017
Messages
10,016
Points
2,000
Don Clericuzio

Don Clericuzio

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2017
10,016 2,000
Why 2008 hadi 12?
Kwanini Sio 2008 kushuka???

Nilitaka nikutumie za sasa.
Za zamani ninazo za miaka hiyo ya 90 enzi hizo wahenga tunakua kua
Miaka hiyo ndiyo gospel zilianza kibiashara bongo: kina Rose Muhando, Bahati Bukuku, Upendo Nkone, Beatrice Muone (huyu aliimba tenzi za rohoni, before 2007), kidogo kulikuwa na kwaya ya Kijitonyama Uinjilist.

Hizo tu, zingine itokee ila hazinipi upako kama hizo.
 
Saint anne

Saint anne

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2018
Messages
3,965
Points
2,000
Saint anne

Saint anne

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2018
3,965 2,000
Miaka hiyo ndiyo gospel zilianza kibiashara bongo: kina Rose Muhando, Bahati Bukuku, Upendo Nkone, Beatrice Muone (huyu aliimba tenzi za rohoni, before 2007), kidogo kulikuwa na kwaya ya Kijitonyama Uinjilist.

Hizo tu, zingine itokee ila hazinipi upako kama hizo.
Haha haha,
Hivi kwanini huwa mnasema gospel singers ni wafanyabiashara!?
Kwani kuna mtu huwa anagawa bure CD ama kazi zake!??


Kijitonyama ninawapenda, kuna ile Kijitonyama upendo group wapo vizuri, mtoni avangelical(wale wa Lulu)
Kilimanjaro revival, barabara ya 13(ulyankulu)
Hizi unazijua!?????
 
Don Clericuzio

Don Clericuzio

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2017
Messages
10,016
Points
2,000
Don Clericuzio

Don Clericuzio

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2017
10,016 2,000
Haha haha,
Hivi kwanini huwa mnasema gospel singers ni wafanyabiashara!?
Kwani kuna mtu huwa anagawa bure CD ama kazi zake!??


Kijitonyama ninawapenda, kuna ile Kijitonyama upendo group wapo vizuri, mtoni avangelical(wale wa Lulu)
Kilimanjaro revival, barabara ya 13(ulyankulu)
Hizi unazijua!?????
Barabara ya 13 (Ulyankulu) ninasikiliza wimbo wa Samsoni na Delila.
 
Don Clericuzio

Don Clericuzio

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2017
Messages
10,016
Points
2,000
Don Clericuzio

Don Clericuzio

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2017
10,016 2,000
I wish usiwe na nyimbo nyingine tofauti na za gospel.
Sidhani, maana hobby ya kusikiliza muziki sina kivile, nasikiliza kutegemea na mood.

Sina selection kamili. Ila gospels ni mpaka niwe na upako siku hiyo.
 

Forum statistics

Threads 1,335,206
Members 512,271
Posts 32,499,010
Top