NATAFUTA WIMBO/KWAYA HII YA ZAMANI

Kizibo

JF-Expert Member
Jul 3, 2018
2,652
2,000
Heshima kwenu wakuu.

Kwa muda mrefu Sasa nimekuwa nikitafuta huu wimbo au hata jina la kwaya hi ya zamani iliimba wimbo wa PESA na albam yao ikiitwa hvo hivo PESA, na kasha lake lilikuwa na picha ya noti ya 500 ya zamani kama inavyoonekana hapo chini

Naombeni sana msaada wakuu!!!
IMG_20190917_175549_420.jpeg
 

ram

JF-Expert Member
Oct 5, 2007
8,450
2,000
Heshima kwenu wakuu.

Kwa muda mrefu Sasa nimekuwa nikitafuta huu wimbo au hata jina la kwaya hi ya zamani iliimba wimbo wa PESA na albam yao ikiitwa hvo hivo PESA, na kasha lake lilikuwa na picha ya noti ya 500 ya zamani kama inavyoonekana hapo chini

Naombeni sana msaada wakuu!!! View attachment 1209912
Mimi ninao mkuu, karibu
 

Mr. Miela

JF-Expert Member
Aug 2, 2007
723
1,000
Heshima kwenu wakuu.

Kwa muda mrefu Sasa nimekuwa nikitafuta huu wimbo au hata jina la kwaya hi ya zamani iliimba wimbo wa PESA na albam yao ikiitwa hvo hivo PESA, na kasha lake lilikuwa na picha ya noti ya 500 ya zamani kama inavyoonekana hapo chini

Naombeni sana msaada wakuu!!! View attachment 1209912
Kama tuko wote! Naitafuta sana nyimbo za hii kwaya
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom