Natafuta Wimbo Huu


Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2007
Messages
1,087
Likes
26
Points
0
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2007
1,087 26 0
Wajemeni vijana na wazehe,
natafafuta haka kanyimbo huwaga kananikumbushiaga mbali kabisa kabisa. Nadhani kanaitwa;

'Nilonge Nisilonge' - H-Mbizo. Yaani ukikapataga, naombaga unisogezeege.

Nimekatafuta mirima na mabonde, ila tambalale sijafikaga.
Asandeni mwanawane.
 
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2007
Messages
1,087
Likes
26
Points
0
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2007
1,087 26 0
SteveD? I know i can count on you mr deejay?
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
SteveD? I know i can count on you mr deejay?
Nzokanhyiluyapingenu, aise nacheck check na mtu hapa kama wimbo unajulikana huo...

Inabidi labda utaje lyrics zake hapa zaidi ili watu wautambue... kwa yale maneno machache uliyoyataja, wimbo unaonekana kama vile wa nursery school..

labda kumcheck Geeque na maktaba yake anaweza kuwa nao..
baadae, nikiupata pahali nita kupa shout.
 
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2007
Messages
1,087
Likes
26
Points
0
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2007
1,087 26 0
Nzokanhyiluyapingenu, aise nacheck check na mtu hapa kama wimbo unajulikana huo...

Inabidi labda utaje lyrics zake hapa zaidi ili watu wautambue... kwa yale maneno machache uliyoyataja, wimbo unaonekana kama vile wa nursery school..

labda kumcheck Geeque na maktaba yake anaweza kuwa nao..
baadae, nikiupata pahali nita kupa shout.
Geeque hana, nimecheki EATube, Ngome hana, unaopatikana unaitwa 'Kunguru'. Kuna jamaa alinitumia Hi5, nikasikiliza, siku nyingine naenda link kautoa. Nikiuliza bongo wanaujua but no one has it.
Sikia hapa;

Nilonge Nisilonge - H-Mbizo

Wimbo wa kwanza katika video hiyo club. Huu wimbo unakita kichizi kwenye speakers. I just love this song.
 
Geeque

Geeque

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2007
Messages
848
Likes
20
Points
35
Geeque

Geeque

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2007
848 20 35
Geeque hana, nimecheki EATube, Ngome hana, unaopatikana unaitwa 'Kunguru'. Kuna jamaa alinitumia Hi5, nikasikiliza, siku nyingine naenda link kautoa. Nikiuliza bongo wanaujua but no one has it.
Sikia hapa;

Nilonge Nisilonge - H-Mbizo

Wimbo wa kwanza katika video hiyo club. Huu wimbo unakita kichizi kwenye speakers. I just love this song.
Mazee ninao huo wimbo kwenye Maktaba ya Bongo Radio. Si unajua mambo ya Bongo Radio huwa siwekagi pale EastAfricanTube. Hakuna noma nitakutumia niambie nitumie e-mail gani.
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
Geeque hana, nimecheki EATube, Ngome hana, unaopatikana unaitwa 'Kunguru'. Kuna jamaa alinitumia Hi5, nikasikiliza, siku nyingine naenda link kautoa. Nikiuliza bongo wanaujua but no one has it.
Sikia hapa;

Nilonge Nisilonge - H-Mbizo

Wimbo wa kwanza katika video hiyo club. Huu wimbo unakita kichizi kwenye speakers. I just love this song.
Duuh....!!
Mazee, huo mzigo kwenye kideo ni wako?! lahaulah!! Noana pale mwishoni mwishoni unataja digits zake.... mwanawane, unajua nini.... nimefanikiwa kuzinakili zote!!! lol
 
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2007
Messages
1,087
Likes
26
Points
0
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2007
1,087 26 0
Mazee ninao huo wimbo kwenye Maktaba ya Bongo Radio. Si unajua mambo ya Bongo Radio huwa siwekagi pale EastAfricanTube. Hakuna noma nitakutumia niambie nitumie e-mail gani.
swadakta. nimeutafuta sana. hit me at info@
Asante sana mkuu!!
 
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2007
Messages
1,087
Likes
26
Points
0
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2007
1,087 26 0
Duuh....!!
Mazee, huo mzigo kwenye kideo ni wako?! lahaulah!! Noana pale mwishoni mwishoni unataja digits zake.... mwanawane, unajua nini.... nimefanikiwa kuzinakili zote!!! lol
Bahuni utabajua tu.
Unajua mimi mwenyewe nimeangalia kideo nikaanza kukariri namba. We piga tu teh teh teh. Nilikuwa sipewi mimi, ila nilikuwa makini just incase ningekutana na wewe ningekupa hahaaa.
 

Forum statistics

Threads 1,236,822
Members 475,301
Posts 29,269,023