Natafuta Volunteers ili tuweze kumerge pamoja kwa ajili ya kusolve various social-economical problem


hbi

hbi

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2011
Messages
671
Points
250
hbi

hbi

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2011
671 250
Habari yenu wanaJamii, Ninawazo lakukutana na watu ambao tutakubaliana nao kuweza kubrainstorm na kutafuta solutions ya matatizo mbalimbali ambayo yanaizunguka jamii yetu kwa ujumla. Nimetarget zaidi watu wanaotoka katika nyanja ya taaluma ya habari na mawasiliano (ICT). Kitakachofanyika baada ya watu hao kupatikana na kila mmoja kuridhia(kwa sababu hakuna mtu atakayekua anatulipa) tutaanza kupanga namna ya kukutana ili tuweze kuidentify baadhi ya problems ambazo tunaweza kutumia knowledge tuliyonayo kuprovide solutions. After that as a team kila mmoja anachangia kulingana na nyanja yake. Mfano solution ni kudevelop mobile app, kuna watu kwa ajili ya kufanya designing, mwenye kucode atacode, pia mtu kwa ajili ya documentation atafanya kazi yake nakadhalika nakadhalika. Vivo hivyo kwa solutions zozote zitakazokua zinapatikana.
Najua changamoto zitakua nyingi lakini kama nia tunayo tunaweza kufanikiwa. Napokea mawazo na michango yoyote kwa watu wenye uzoefu ili tuweze kuboresha wazo hili kwa pamoja. Kama upo tayari unaweza kuniPM ikiwa ni pamoja na mawasiliano yako ili tuweze kuwasiliana zaidi. Kwa kuanza na prefer zaidi watu waishio Dar es Salaam, ili iwe rahisi. Sehem za kukutana na kufanyia kazi jambo hili zipo, wengi wetu mtakua mmeshawai kusikia kuna sehem inaitwa KINU na nyingine ni pale COSTECH(TanzICT). Karibuni sana wadau, mawazo yenu yanahitajika sana.
 
imma.one

imma.one

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
545
Points
195
imma.one

imma.one

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2011
545 195
Kama weli uko serious na unamaanisha unachokiongea nicheki la kama unataka kuwekea audible strategies off you go.
0753810857
organisation is there you came and work
Habari yenu wanaJamii, Ninawazo lakukutana na watu ambao tutakubaliana nao kuweza kubrainstorm na kutafuta solutions ya matatizo mbalimbali ambayo yanaizunguka jamii yetu kwa ujumla. Nimetarget zaidi watu wanaotoka katika nyanja ya taaluma ya habari na mawasiliano (ICT). Kitakachofanyika baada ya watu hao kupatikana na kila mmoja kuridhia(kwa sababu hakuna mtu atakayekua anatulipa) tutaanza kupanga namna ya kukutana ili tuweze kuidentify baadhi ya problems ambazo tunaweza kutumia knowledge tuliyonayo kuprovide solutions. After that as a team kila mmoja anachangia kulingana na nyanja yake. Mfano solution ni kudevelop mobile app, kuna watu kwa ajili ya kufanya designing, mwenye kucode atacode, pia mtu kwa ajili ya documentation atafanya kazi yake nakadhalika nakadhalika. Vivo hivyo kwa solutions zozote zitakazokua zinapatikana.
Najua changamoto zitakua nyingi lakini kama nia tunayo tunaweza kufanikiwa. Napokea mawazo na michango yoyote kwa watu wenye uzoefu ili tuweze kuboresha wazo hili kwa pamoja. Kama upo tayari unaweza kuniPM ikiwa ni pamoja na mawasiliano yako ili tuweze kuwasiliana zaidi. Kwa kuanza na prefer zaidi watu waishio Dar es Salaam, ili iwe rahisi. Sehem za kukutana na kufanyia kazi jambo hili zipo, wengi wetu mtakua mmeshawai kusikia kuna sehem inaitwa KINU na nyingine ni pale COSTECH(TanzICT). Karibuni sana wadau, mawazo yenu yanahitajika sana.
 
M

Mafuluto

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2009
Messages
1,646
Points
1,500
M

Mafuluto

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2009
1,646 1,500
Great idea lakini lazima ufunguke zaidi, hasa zile 5 Ws. Pia tujue ni wewe pekee, una taasisi ai shirika na kama jibu ni yes, basi tujue goals, objectives ect. Nasema hivi kwa nia nzuri tuu maana hii dunia ya sasa ni ya kibabmash sana na tusije kuwa tunasaidia thesis za watu, au tujidadavue then mtu atumie kuandikia paper za kuombea funding ect !! Najua issue ya namna hii ambayo watu walikaa na kukwangua brains lkn huyu maza, tena mtu mzima akachukua nondos bila hata kuwaambia wadau, akazitumia ktk kuombea fweza sehemu na zilipokuja akaingia mitini, na ghafla vuu yy ni CEO na presidanta, na akaonekana yupo na yule mzee wa kucheka-cheka na kujiangusha :)
 
V

victor lee

Member
Joined
Jul 14, 2012
Messages
43
Points
0
V

victor lee

Member
Joined Jul 14, 2012
43 0
kaka kawazo ni kazuri. 0712147395 ila ya mchangiaji wa hapo juu anamanisha.
 
hbi

hbi

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2011
Messages
671
Points
250
hbi

hbi

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2011
671 250
Great idea lakini lazima ufunguke zaidi, hasa zile 5 Ws. Pia tujue ni wewe pekee, una taasisi ai shirika na kama jibu ni yes, basi tujue goals, objectives ect. Nasema hivi kwa nia nzuri tuu maana hii dunia ya sasa ni ya kibabmash sana na tusije kuwa tunasaidia thesis za watu, au tujidadavue then mtu atumie kuandikia paper za kuombea funding ect !! Najua issue ya namna hii ambayo watu walikaa na kukwangua brains lkn huyu maza, tena mtu mzima akachukua nondos bila hata kuwaambia wadau, akazitumia ktk kuombea fweza sehemu na zilipokuja akaingia mitini, na ghafla vuu yy ni CEO na presidanta, na akaonekana yupo na yule mzee wa kucheka-cheka na kujiangusha :)
Mkuu asante sana kwa maoni yako, hili wazo liliniijia mimi kama mimi, sina taasisi wala shirika, kama nilivyosema ni kitu cha kujitolea ila nina uhakika kama tutakua serious tunaweza tukashauriana vizuri namna ya kuboresha... Ndio maana nikaamua kulileta huku ili tuweze kuwekana sawa.... Nipo tayari kupokea ushauri wako juu ya hili
 

Forum statistics

Threads 1,295,171
Members 498,180
Posts 31,202,230
Top