Natafuta vijina wakufanya kazi nao

twaleeb

JF-Expert Member
Oct 13, 2016
232
225
Wadau natafuta crew ya kufanya kazi nao siangalia jinsia wala umri muhimu maelewano kwa mawasiliano zaidi nichek kupitia 0622001223

Usibeep wala kusms
 

LWENYI

JF-Expert Member
Jul 4, 2013
1,717
2,000
mkuu mwaga data vijana wa join team kazi gani, wapi, wangapi atleast itatoa mwanga kidogo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom