Natafuta vijana waliosharp kwa ajili ya kazi ya kuuza ice cream na maji mashuleni

Shayla

Senior Member
Mar 25, 2014
173
225
Wapendwa za Jioni, natafuta vijana waliosharp kwa ajili ya kazi ya kuuza Ice cream na maji mashuleni. Mshahara ni usharp wa kijana tu. Akiuza sana na ujira utakua mkubwa pia.

Kwa aliyenaye au anamfaham mtu naomba NI PM
 

Tyrex

JF-Expert Member
Oct 15, 2012
1,476
2,000
Wapendwa za Jioni, natafuta vijana waliosharp kwa ajili ya kazi ya kuuza Ice cream na maji mashuleni. Mshahara ni usharp wa kijana tu. Akiuza sana na ujira utakua mkubwa pia.

Kwa aliyenaye au anamfaham mtu naomba NI PM
Kwahiyo hautak vijana waliblunt
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom