Natafuta Video Producer


Jazzie

Jazzie

Member
Joined
Jan 30, 2008
Messages
73
Likes
5
Points
15
Jazzie

Jazzie

Member
Joined Jan 30, 2008
73 5 15
Wandugu,

Natafuta mtu yeyote ambaye yuko Bongo mwenye utaalam wa ku-shoot na ku-edit videos. Kama una background ya journalism hiyo itakuwa murua zaidi. Tafadhali wasaliana na mimi kama una utaalamu huo ili tuzungumze zaidi juu ya mpango mzima.

Kama una mifano ya kazi zako sehemu kama YouTube, Vimeo, etc tafadhali unitumie links za kazi yako.

Email yangu ni mettyn@gmail.com.
 

Forum statistics

Threads 1,252,285
Members 482,061
Posts 29,802,643