Natafuta ushauri kuhusu software nzuri ambayo ntaweza kuitumia kweny ku run microfinance

masimango

Member
Dec 14, 2014
25
45
Habari za majukumu wana Jamiiforum

Nina mpango wa kuanzisha microfinance co. Ndani ya mwaka huu na nilikuwa naomba ushauri juu ya software/accounting package nzuri ambayo naweza kuitumia kuendesha hiyo microfinance.

Ni matumaini yangu wana jamvi mtanishika mkono kweny hili.

Natanguliza shukrani za dhati...
 

Mgumu04

JF-Expert Member
Jul 15, 2011
1,855
2,000
Hapo nilazima uandae mahitaji yako kisha mpe developer akutengenezee software kutokana na mahitaji yako. Ukitaka hizi za bure huwa zina limitations mkuu yani inabidi uifuate jinsi inavyotaka.

Kama unahitaji developer nitakuunganisha na jamaa yangu akufanyie at affordable price.
 

masimango

Member
Dec 14, 2014
25
45
Gharama zake zikoje?? Maana kampun ndio inaanza hatuna budget kubwa sana kweny issue ya software
 

TIN 14

Member
Apr 15, 2021
38
125
Hapo nilazima uandae mahitaji yako kisha mpe developer akutengenezee software kutokana na mahitaji yako. Ukitaka hizi za bure huwa zina limitations mkuu yani inabidi uifuate jinsi inavyotaka.

Kama unahitaji developer nitakuunganisha na jamaa yangu akufanyie at affordable price.

Hizo za bure ni kama zipi mkuu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom