Natafuta tx kutoka iringa au dodoma


NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2007
Messages
4,516
Likes
22
Points
135
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2007
4,516 22 135
Sikuhizi, hawa matx wandani wamekuwa taabu sana kupatikana.

Ugumu wakupatikana kwao nikama biashara ya kumtafuta mchumba.

Naomba nisaidiwe kupata house girl aliyetulia... Nielekezwe tu mie ntafuata
 
M

MONTESQUIEU

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
847
Likes
2
Points
0
M

MONTESQUIEU

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
847 2 0
Nenda buguruni kwa mnyamani
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
17,840
Likes
5,433
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
17,840 5,433 280
Sikuhizi, hawa matx wandani wamekuwa taabu sana kupatikana.

Ugumu wakupatikana kwao nikama biashara ya kumtafuta mchumba.

Naomba nisaidiwe kupata house girl aliyetulia... Nielekezwe tu mie ntafuata
Nenda huko huko Iringa na Dodoma utawapata
 
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2007
Messages
4,516
Likes
22
Points
135
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2007
4,516 22 135
nenda huko huko iringa na dodoma utawapata
watu wote wanafanya hivyo? Naanzia wapi jamani,
mhh na gharama za kusafiri itakuwa kubwa mno naomba kama kuna mtu anaweza saidia
kwa gharama nafuu kidogo
 
M

MONTESQUIEU

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
847
Likes
2
Points
0
M

MONTESQUIEU

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
847 2 0
mnyamani sehemu gani na kwa nani?
kuna jamaa mmoja najishughulisha na kuimport na kudistribute hawa ma tx kutoka iringa , ngoja nitafute namaba yake ntakulet u know
 
U

utiyansanga

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2010
Messages
214
Likes
0
Points
0
U

utiyansanga

JF-Expert Member
Joined May 19, 2010
214 0 0
unazijua vizuri sheria za nchi ,nitafute nikupe ili ujue haki na wajibu wako kwa hao ma tx ,kama unavyowaita ,kama vipi mtafute ndugu yao
 
Engineer2

Engineer2

Senior Member
Joined
Mar 31, 2009
Messages
126
Likes
1
Points
35
Engineer2

Engineer2

Senior Member
Joined Mar 31, 2009
126 1 35
weka tangazo la kazi likiwa na sifa utakazo na na kiasi cha mshahara, usisahau kuweka na nssf/ppf
 
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2007
Messages
4,516
Likes
22
Points
135
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2007
4,516 22 135
weka tangazo la kazi likiwa na sifa utakazo na na kiasi cha mshahara, usisahau kuweka na nssf/ppf
ndivyo ilivo cku hizi labda ndio maana sipati. Mie tx awe na umri juu ya miaka 18 na awe anajua kusoma na kuandika na awe na maadili ya kiafrica, nalipa 50, 000.
 
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2007
Messages
4,516
Likes
22
Points
135
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2007
4,516 22 135
unazijua vizuri sheria za nchi ,nitafute nikupe ili ujue haki na wajibu wako kwa hao ma tx ,kama unavyowaita ,kama vipi mtafute ndugu yao
Nisaidie hizo sheria maana niko njia panda. Nawahesh sana ndio maana na waita hivyo, kwani hao wananafasi kubwa katika familia ili vitu vingine viende vizuri. Bila hawa ma expatriate maisha ndani ya nyumaba huwa yanakuwa magumu hasa ukiwa na watoto wadogo na nimfanya kazi.
 

Forum statistics

Threads 1,237,969
Members 475,809
Posts 29,308,217