Natafuta tenda ya kupamba na kudesign | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta tenda ya kupamba na kudesign

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by ladyfurahia, Dec 6, 2012.

  1. ladyfurahia

    ladyfurahia JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 13,526
    Likes Received: 1,043
    Trophy Points: 280
    Hay wanajf

    Mimi ni mpambaji na mbunifu wa kutengeneza kadi mbalimbali ziwe za kipaimara, sendoff, harusi, na vilevile ni mpambaji (decoration) katika kumbi mbalimbali au sehemu yeyote ile kama utapenda ufanyiwe shughuli hiyo ya upambaji na nafanya printing katika Tshirt, caps, jags na vinyl hivyo kama utapenda kufanyiwa huduma hizi usisite kunitwangia hapa katika email hii email:nikprintgraphics@yahoo.com

    Haya ni baadhi ya mambo ninayofanya:

    : View attachment 73776
     
  2. k

    kichwaones JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 399
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sawa kaza boot
     
  3. ladyfurahia

    ladyfurahia JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 13,526
    Likes Received: 1,043
    Trophy Points: 280
    thanks nitafutie bana au hata ndugu zako
     
  4. ladyfurahia

    ladyfurahia JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2017
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 13,526
    Likes Received: 1,043
    Trophy Points: 280
    NASUBIRIA TENDA ZA MWAKA HUU
     
  5. ntinyo

    ntinyo Member

    #5
    Aug 31, 2017
    Joined: Jul 29, 2017
    Messages: 23
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 5
    Ingekuwa vyema kama tungeona na samples za kaz zako mkuu
     
Loading...