Natafuta tenda ya kuchapisha na kusambaza mitihani kwenye mashule

May 30, 2015
31
70
Habari wadau wa jamii forum, natumain humu kuna walimu wa shule binafsi na selikali, nlikuwa natafuta tenda ya kupiga photocopy na kusambaza mitihani kwenye mashule mbalimbali kwa levo ya mssingi na sekondali.
Ofisi ipo dar es salam kitunda, kwa yoyote atakaehitaji tunaweza kuwasiliana kwa simu no 0718 423251.
NB.....
Kwa shule yoyote itakayohtaj tutakuletea popote ulipo ndani ya dar es salam
 

damashizo

Member
Jan 20, 2011
61
95
Ache I kuchezea Elimu unasambaza mitihani unauwezo gani Wa kuhakikisha usalama Wa mitihani? Kama NECTA bado wanachangamoto za usalama Wa mitihani sembuse mtu binafsi? Huna askari polisi Wa kusindikiza; wala Afisa usalama au nyie mnaangalia fedha tuu? Haijalishi ni testi au mtihani Wa muhula uzito wake kiulinzi na usalama ni sawasawa na mtihani Wa Necta. Ninaishauri serikali kuziwezesha shule kwa vifaa ili ziweze kuendesha mitihani katika halo ya usalama si kurudufisha mitihani kwenye stationary kama kweli tunahitaji Elim bora
 

fazam

JF-Expert Member
Feb 6, 2014
1,668
2,000
sekondali gani wanakuamini wakati hata neno sekondari hujui kuandika
 
May 30, 2015
31
70
Mkuu,

sio mbaya ni kukosea tu kuandika na nadhani wenye nia wamenielewa nnachomaanisha. Samahanini kwa kukosea kuandika
 
Top Bottom