Natafuta Taasisi au Private Lender anayetoa mkopo wa Tsh. milioni 15. Dhamana ni nyumba au gari

Licas Casky

Member
Aug 7, 2014
17
45
Natafuta mkopo wa kiasi hicho tajwa hapo juu. Kwa haraka msaada please, sitaki bank sababu ni shida ya haraka.

Contact me 0716 026077
 

Licas Casky

Member
Aug 7, 2014
17
45
Nyumba ni yako?

Gari ni lako?

Je nyumba na gari vina thamani gani, na vipo wapi?

hati ya gari au nyumba unavyo.?

weka na picha
Nyumba iko Tabata na gari pia, tunaweza kuwasiliana kwa simu tafadhali. picha hapana mkuu.
 

Sim Card

JF-Expert Member
Dec 30, 2019
775
1,000
Natafuta mkopo wa kiasi hicho tajwa hapo juu. Kwa haraka msaada please, sitaki bank sababu ni shida ya haraka.

Contact me 0716 026077
Mkuu achana na private lenders wana chezaga michezo hela yao ushindwe kurudisha.Kama vipi nyooka benki tu halafu unadhaminika sana kama una documents sahihi. Achana na mikopo ya mitaani japo si yote ni mibaya.
 

Zero Hours

JF-Expert Member
Apr 1, 2011
12,977
2,000
Mkuu achana na private lenders wana chezaga michezo hela yao ushindwe kurudisha.Kama vipi nyooka benki tu halafu unadhaminika sana kama una documents sahihi. Achana na mikopo ya mitaani japo si yote ni mibaya.
Private lenders wanavitu ambavyo hawapo makini. Anaweza kukopesha kwa kitu chenye mkopo tyari bila kujua.

Alafu kudhulumika ni rahisi sana na hawana pa kukimbilia.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom