Natafuta somo au kungwi akatoe somo kwa akina mama na madada

Nguvu moja

JF-Expert Member
Oct 20, 2017
3,386
2,000
Kwenye group langu la whatsapp nina group kubwa lenye wafuasi wengi east africa, sasa kwa ajili ya elimu na kuliboresha liwe tofauti na mengine kama mdada mwenye utaalam huo yupo, anione whatsapp kwa mawasiliano 0673535345.
 

Nguvu moja

JF-Expert Member
Oct 20, 2017
3,386
2,000
Darasa bure?
Hide my ID
Nishampata tayari, hila mwanzo mgumu, hata mbuyu ulianza kama mchicha, unapoanza kutoa darasa na wanagroup wakawa wanakusikiliza vizuri na kukuelewa...unaweza ukapata tenda au mwaliko kupitia humo humo kwenye group, ukamfunde mwali, inawezekana ikawa hapa hapa dsm, au mikoani, kwa hiyo karibu kwenye group langu dada ake mpendwa.
 

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Jan 5, 2012
48,714
2,000
Nishampata tayari, hila mwanzo mgumu, hata mbuyu ulianza kama mchicha, unapoanza kutoa darasa na wanagroup wakawa wanakusikiliza vizuri na kukuelewa...unaweza ukapata tenda au mwaliko kupitia humo humo kwenye group, ukamfunde mwali, inawezekana ikawa hapa hapa dsm, au mikoani, kwa hiyo karibu kwenye group langu dada ake mpendwa.
Naomba link kaka nijifunze vitu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom