Natafuta soko la kiti moto Zanzibar


kahtaan

kahtaan

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2009
Messages
17,251
Points
2,000
kahtaan

kahtaan

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2009
17,251 2,000
Waislam tunaojitambua tunamuhusudu sana mfalme wa mezani, kama watu wanakula hawafi wala kupatwa na madhara kwanini nijinyime mie? Ndiyo maana sipendi hizi dini za hovyo, wanatudanganya sana.
Unajaribu kuupamba UKAFIRI kwa kuukashifu Uislamu.
That is very old technique. jaribu kuupamba Ukafiri wenu kwa maneno mazuri.
wenzako wamejaribu sana mbinu hii na wote wamefeli
 
kahtaan

kahtaan

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2009
Messages
17,251
Points
2,000
kahtaan

kahtaan

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2009
17,251 2,000
Siitwi kafir, nina jina langu...niulize nikuambie. Kwangu mimi kafir ni mjinga asiyejitambua na anayeamini dini za watu bila kujuwa ukweli na undani wake.
Kafiri sio Jina we kafiri.
Kafiri ni sifa. kama vile ukiitwa kikojozi .
 
Tychob

Tychob

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
1,282
Points
2,000
Tychob

Tychob

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
1,282 2,000
Hahaha jamaa akiita kafiri roho yake inafurahi,
Mimi ukiita kafiri hata mara buku sijari
 
B

buhoro ksl

Senior Member
Joined
Apr 17, 2019
Messages
141
Points
250
B

buhoro ksl

Senior Member
Joined Apr 17, 2019
141 250
Poleni sana waislam wenzangu kwani hamujui utamu wa kitimoto, ni tamu bala.


Mm nafuturia kitimoto
 
mbongo_halisi

mbongo_halisi

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2010
Messages
4,447
Points
2,000
mbongo_halisi

mbongo_halisi

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2010
4,447 2,000
Basi hujaelewa maana ya kafiri kafir ni neno la kiarabu ambalo linatokana na neno kufru katika uislm MTU asie amin huitwa kafiri kwa kiswahili mpingaji sijui kama umenielewa

Kwangu mimi Kafir ni mwarab anayeamini mtum Mohammad wakati alikuwa muuwaji na mbakaji. Nakataa kuamini mtu wa namna hiyo na siwezi hata iweje, bora niamini sanamu lisilo baka wake za watu na kuoa katoto ka miaka 6.
 
mbongo_halisi

mbongo_halisi

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2010
Messages
4,447
Points
2,000
mbongo_halisi

mbongo_halisi

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2010
4,447 2,000
Unajaribu kuupamba UKAFIRI kwa kuukashifu Uislamu.
That is very old technique. jaribu kuupamba Ukafiri wenu kwa maneno mazuri.
wenzako wamejaribu sana mbinu hii na wote wamefeli

Kafir ni mtu yeyote anayeamini dini za watu bila kujitambua (mfuata mkondo). Wewe unajitambua na unaamini dini gani?
 
mbongo_halisi

mbongo_halisi

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2010
Messages
4,447
Points
2,000
mbongo_halisi

mbongo_halisi

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2010
4,447 2,000
Kafiri sio Jina we kafiri.
Kafiri ni sifa. kama vile ukiitwa kikojozi .

Asee umenifungua macho sana, yaani umenichekesha mno kwa kweli unastahili sifa......kuanzia leo ngoja nikusifie kwa kukuita Kafir wa kiarab aliye bado kupakuliwa kisamvu.
 
madindigwa

madindigwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2017
Messages
713
Points
1,000
madindigwa

madindigwa

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2017
713 1,000
Kwangu mimi Kafir ni mwarab anayeamini mtum Mohammad wakati alikuwa muuwaji na mbakaji. Nakataa kuamini mtu wa namna hiyo na siwezi hata iweje, bora niamini sanamu lisilo baka wake za watu na kuoa katoto ka miaka 6.
Nilifikir tunajadiliana kumbe naongea na taahira
 
willy ze great

willy ze great

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2013
Messages
788
Points
500
willy ze great

willy ze great

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2013
788 500
Kitimoto ni balaa nina rafiki angu muislam nilinunua kitimoto na akala akasema nisimwambie mtu. Tena alinipiga k.o kwenye ulaji wa mdudu.
 
mbongo_halisi

mbongo_halisi

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2010
Messages
4,447
Points
2,000
mbongo_halisi

mbongo_halisi

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2010
4,447 2,000
Nilifikir tunajadiliana kumbe naongea na taahira

Sikia dogo, taahira ni mtu anayeamini binadamu mwenzake ambaye ni mbakaji na muuwaji. Wewe unamuamini nani, sema ukweli wako.
 

Forum statistics

Threads 1,296,167
Members 498,559
Posts 31,237,027
Top