Natafuta soko la kiti moto Zanzibar


Ubena Zomozi

Ubena Zomozi

Senior Member
Joined
Jan 7, 2019
Messages
113
Points
250
Ubena Zomozi

Ubena Zomozi

Senior Member
Joined Jan 7, 2019
113 250
Nasikia nyama ya nguruwe ina bei nzuri sana Zanzibar na Oman.

Naomba mwenye clues zaidi aweke hapa hasa maeneo masoko yalipo.
yah soko lipo kubwa sana ila subiri mfungo uishe
 
Waziri wa Kaskazini

Waziri wa Kaskazini

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2015
Messages
3,833
Points
2,000
Waziri wa Kaskazini

Waziri wa Kaskazini

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2015
3,833 2,000
Allahu Akbar, Allahu Akbar, Allahu Akbar..

 
Mwinjuma1

Mwinjuma1

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2014
Messages
909
Points
1,000
Mwinjuma1

Mwinjuma1

JF-Expert Member
Joined May 9, 2014
909 1,000
Nasikia nyama ya nguruwe ina bei nzuri sana Zanzibar na Oman.

Naomba mwenye clues zaidi aweke hapa hasa maeneo masoko yalipo.
yaah ni kweli zanzibar mdudu huyo ana bei nzuri sana kutokana na mazingira ya kule mara ya mwisho kuwa huko 1 year kilo moja ilikuwa 15,000tsh.

Ila anapatika kwenye mahotel ya kitalii sanasana na bei ni kubwa zaidi kwenye hizo hoteli .
mm nilimkuta kwenye restaurant za kanisa wanauza.
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
34,728
Points
2,000
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
34,728 2,000
yaah ni kweli zanzibar mdudu huyo ana bei nzuri sana kutokana na mazingira ya kule mara ya mwisho kuwa huko 1 year kilo moja ilikuwa 15,000tsh.

Ila anapatika kwenye mahotel ya kitalii sanasana na bei ni kubwa zaidi kwenye hizo hoteli .
mm nilimkuta kwenye restaurant za kanisa wanauza.
Hoteli za Waitaliano
 
mbongo_halisi

mbongo_halisi

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2010
Messages
4,447
Points
2,000
mbongo_halisi

mbongo_halisi

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2010
4,447 2,000
Halafu eneo zuri kibiashara uwe jirani kabisa na msikiti
Utapiga pesa ndefu sana

Waislam tunaojitambua tunamuhusudu sana mfalme wa mezani, kama watu wanakula hawafi wala kupatwa na madhara kwanini nijinyime mie? Ndiyo maana sipendi hizi dini za hovyo, wanatudanganya sana.
 
madindigwa

madindigwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2017
Messages
713
Points
1,000
madindigwa

madindigwa

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2017
713 1,000
Nasikia nyama ya nguruwe ina bei nzuri sana Zanzibar na Oman.

Naomba mwenye clues zaidi aweke hapa hasa maeneo masoko yalipo.
Kale na wanao hiyo haram
 
madindigwa

madindigwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2017
Messages
713
Points
1,000
madindigwa

madindigwa

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2017
713 1,000
Waislam tunaojitambua tunamuhusudu sana mfalme wa mezani, kama watu wanakula hawafi wala kupatwa na madhara kwanini nijinyime mie? Ndiyo maana sipendi hizi dini za hovyo, wanatudanganya sana.
Kafir kwenye ubora wake
 
mosabiy

mosabiy

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2017
Messages
1,807
Points
2,000
mosabiy

mosabiy

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2017
1,807 2,000
yaah ni kweli zanzibar mdudu huyo ana bei nzuri sana kutokana na mazingira ya kule mara ya mwisho kuwa huko 1 year kilo moja ilikuwa 15,000tsh.
Ila anapatika kwenye mahotel ya kitalii sanasana na bei ni kubwa zaidi kwenye hizo hoteli .
mm nilimkuta kwenye restaurant za kanisa wanauza.
Umemjibu kwa hikma ambayo hakuitegemea.
 
madindigwa

madindigwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2017
Messages
713
Points
1,000
madindigwa

madindigwa

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2017
713 1,000
Siitwi kafir, nina jina langu...niulize nikuambie. Kwangu mimi kafir ni mjinga asiyejitambua na anayeamini dini za watu bila kujuwa ukweli na undani wake.
Basi hujaelewa maana ya kafiri kafir ni neno la kiarabu ambalo linatokana na neno kufru katika uislm MTU asie amin huitwa kafiri kwa kiswahili mpingaji sijui kama umenielewa
 
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2014
Messages
11,696
Points
2,000
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2014
11,696 2,000
Basi hujaelewa maana ya kafiri kafir ni neno la kiarabu ambalo linatokana na neno kufru katika uislm MTU asie amin huitwa kafiri kwa kiswahili mpingaji sijui kama umenielewa
Kula nguruwe na kuamini shahada ni vitu viwili tofauti mzee baba.
 
THE BADDEST

THE BADDEST

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2016
Messages
985
Points
1,000
THE BADDEST

THE BADDEST

JF-Expert Member
Joined May 30, 2016
985 1,000
As
Basi hujaelewa maana ya kafiri kafir ni neno la kiarabu ambalo linatokana na neno kufru katika uislm MTU asie amin huitwa kafiri kwa kiswahili mpingaji sijui kama umenielewa
asie amini nini?
Na anaepinga nini ?
 

Forum statistics

Threads 1,296,166
Members 498,559
Posts 31,236,983
Top