Natafuta soko la dagaa wa Mwanza waliokaangwa


famicho

famicho

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
1,688
Likes
1,745
Points
280
famicho

famicho

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
1,688 1,745 280
Hebu niPM tuweke mambo vizuri
 
madhabahu nyeusi

madhabahu nyeusi

Senior Member
Joined
Nov 17, 2016
Messages
140
Likes
55
Points
45
Age
49
madhabahu nyeusi

madhabahu nyeusi

Senior Member
Joined Nov 17, 2016
140 55 45
Alah.late Moro hao wanaliwa sana uku kwa sembe kaka hayo mdini adimu,loo!
 
M

mikwamba

Senior Member
Joined
Nov 13, 2016
Messages
109
Likes
29
Points
45
Age
46
M

mikwamba

Senior Member
Joined Nov 13, 2016
109 29 45
mimi ni mjasiliamali mdogo , moja ya bidhaa ninazouza ni dagaa wa mwanza waliokaangwa, wasio na mchanga. Naishi Mkoan dar es salaam. Naomba kufaham soko la bidhaa hii ndani ya mji huu wa dsm. Asanteni sana.
Hebu nipm tuayajenge
 
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2015
Messages
17,084
Likes
31,934
Points
280
Age
76
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined May 11, 2015
17,084 31,934 280
Hongera sana kwa kuwa jasiri na kuthubuthu (hebu jaribu mikoa ambayo hakuna mboga za aina hiyo mfano mikoa ya singida,dodoma n.k
 
balibabambonahi

balibabambonahi

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2015
Messages
7,364
Likes
4,810
Points
280
balibabambonahi

balibabambonahi

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2015
7,364 4,810 280
Mimi ni mjasiliamali mdogo , moja ya bidhaa ninazouza ni dagaa wa mwanza waliokaangwa, wasio na mchanga.

Naishi Mkoan dar es salaam naomba kufahamu soko la bidhaa hii ndani ya mji huu wa dsm. Asanteni sana.
Njoo mbez kwa msuguli tuongee
 
lumanga

lumanga

Senior Member
Joined
Nov 27, 2017
Messages
114
Likes
46
Points
45
lumanga

lumanga

Senior Member
Joined Nov 27, 2017
114 46 45
Mimi ni mjasiliamali mdogo , moja ya bidhaa ninazouza ni dagaa wa mwanza waliokaangwa, wasio na mchanga.

Naishi Mkoan dar es salaam naomba kufahamu soko la bidhaa hii ndani ya mji huu wa dsm. Asanteni sana.
Mm npo mwanza kama VP tuwasiliane kupitia,0765445388
 

Forum statistics

Threads 1,272,592
Members 490,036
Posts 30,454,577