Natafuta Shamba la kununua Arusha au Arumeru- Kubwa kwa Bei Isiyozidi Million 5.


TheTruth

TheTruth

Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
29
Points
0
Age
98
TheTruth

TheTruth

Member
Joined Apr 1, 2012
29 0
Kwa yeyote mwenye information juu ya upatikanaji wa kiwanja maeneo ya arusha ambalo naweza kufanya shamba hasa nje ya mji kidogo ila si maeneo ya kisongo au hiyo barabara ya arusha dodoma bali maeneo yote ya barabara ya arusha moshi kasoro tu maeneo ya maji ya chai. Wasiliana nami petyjony@hotmail.com
 
Don Mangi

Don Mangi

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,209
Points
1,250
Don Mangi

Don Mangi

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,209 1,250
mkuu hiyo bei ni ngumu sana kupata shamba kwa arusha maeneo unayoyataka. . .
 
TheTruth

TheTruth

Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
29
Points
0
Age
98
TheTruth

TheTruth

Member
Joined Apr 1, 2012
29 0
Poa Poa kaka ila ndo maana ni biashara naamini inawezekana tu kwa makubaliano
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,687
Points
2,000
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,687 2,000
Shamba? La hatua kumi kwa kumi na tano ama? Waarusha na wameru wana maakili wewe, ohoo!
 
Captain22

Captain22

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2011
Messages
629
Points
225
Captain22

Captain22

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2011
629 225
Brother kwa kiasi hicho utapata mbali mno na miundo mbinu kama maji na barabara. Unaposema "shamba kubwa" unalenga nini? Vipimo common vya eneo la ardhi ni acre au hectare. Je unataka ukubwa gani?
 
Himawari

Himawari

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
2,337
Points
2,000
Himawari

Himawari

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
2,337 2,000
Kwa yeyote mwenye information juu ya upatikanaji wa kiwanja maeneo ya arusha ambalo naweza kufanya shamba hasa nje ya mji kidogo ila si maeneo ya kisongo au hiyo barabara ya arusha dodoma bali maeneo yote ya barabara ya arusha moshi kasoro tu maeneo ya maji ya chai. Wasiliana nami petyjony@hotmail.com
Mkuu, we mgeni wa Arusha inaelekea!
Kwa 5 m hata sehemu ya kujenga choo au kupaki gari kwa hayo maeneo uliyoyataja hutopata! Kwa hiyo 5 m labda unaweza kununua njia!!
Kama unataka eneo kubwa aru-moshi road andaa 40-50 m (ekari 1) .., kwa Kisongo sifahamu ila kwa 5 m hupati kitu!
Kama uko tayari nikuunganishe kwa mwenye shamba eneo la kwa Pole karibu na Tengeru kuna 3/4 ekari inauzwa 40 m! Chezea Arusha wewe!
Kila la kheri.
 
TheTruth

TheTruth

Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
29
Points
0
Age
98
TheTruth

TheTruth

Member
Joined Apr 1, 2012
29 0
Kaka naijua arusha kuliko unavyofikiri...ndio sikuwepo kwa muda ila nahakika mbele ya pesa nitapata kiwanja chakutosha tu kwa hiyo mil 5 unayoona ni ndogo..
 
TheTruth

TheTruth

Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
29
Points
0
Age
98
TheTruth

TheTruth

Member
Joined Apr 1, 2012
29 0
hekari moja au nusu heka inatosha..nataka fugia mifugo tu
 
TheTruth

TheTruth

Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
29
Points
0
Age
98
TheTruth

TheTruth

Member
Joined Apr 1, 2012
29 0
hahaha hata mimi ninayetoa hiyo mil 5 sio mjinga najua ina worth thamani ya ardhi kwa sasa...nitapata tu
 
Mabreka

Mabreka

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2012
Messages
709
Points
0
Mabreka

Mabreka

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2012
709 0
hahaha hata mimi ninayetoa hiyo mil 5 sio mjinga najua ina worth thamani ya ardhi kwa sasa...nitapata tu
mkuu ukipata kwa hiyo bei naomba nami uniunganishe,

mkuu kwa mromboo chini kabisa kwenye tindiga ( kunatwamisha maji) kieneo chenye 10x11=1.6 M, sasa huko uliukotaja tengeru ............. viwanja vya 15x18 vinaanzia mill 15, sijui shamba litakuaje
 
M

Manyovu

Member
Joined
May 20, 2011
Messages
77
Points
95
M

Manyovu

Member
Joined May 20, 2011
77 95
Thetruth kwa bei hiyo nina mashaka kama utapata ukubwa wa eneo unalolitaka na kwa maeneo uliyosema. Kama utapata nitaomba na mimi uniunganishe kwa huyo atakayekuwa amekutafutia.

Viwanja vya Arusha havishikiki ukizungumzia nusu ekari hata kwa maji ya chai uwe na kuanzia mil 15 kwenda juu ila inawezekana ukabahatika
 
TheTruth

TheTruth

Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
29
Points
0
Age
98
TheTruth

TheTruth

Member
Joined Apr 1, 2012
29 0
Mabreka just have cash on your hands and then see what miracles money can do, you just saying out of the blues you have no clues!
 
TheTruth

TheTruth

Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
29
Points
0
Age
98
TheTruth

TheTruth

Member
Joined Apr 1, 2012
29 0
hahaha you must be joking, nazungumzia mambo ya million 5 we unaniletea ya million 225? are you serious?!
 
Namungula Jr

Namungula Jr

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
225
Points
195
Namungula Jr

Namungula Jr

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
225 195
Arusha na Moshi ardhi imekua ni anasa,wanapandisha bei kila kukicha.....naomba kama kuna mdau anayejua lolote kuhusu Mkonoo anijuze .1) Je? Ni maeneo mazuri kwa makazi. 2).kuna ukweli wowote juu ya ujenzi wa daraja na barabara itakayounganishwa na njiro? Thanks.
 

Forum statistics

Threads 1,295,826
Members 498,404
Posts 31,224,411
Top