Natafuta shamba la kukodi Mbeya maeneo yanayo fikika kirahisi kutoka mjini

Tangantika

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2018
Messages
837
Points
1,000

Tangantika

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2018
837 1,000
Wadau hamjambo, nataraji kujiunga na masomo Saut Mbeya, ila nataka pia kujishughulisha na kilimo hasa maharage, mwenye uelewa wa namna ya kupata mashamba ya kukodi plz anijuze
Nenda mbalizi kodi mashamba,heka inacheza 100000.Utalima mahindi mweziu wa 11.utayahudumia mwezi wa 3 utapukutisha majani yote na kuacha muhindi yakauke kisha utapanda maharage.kilimo kimoja amaizing.Nenda mbalizi utapata connection kulekule
 

Jackal

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2012
Messages
5,178
Points
2,000

Jackal

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2012
5,178 2,000
Nenda mbalizi kodi mashamba,heka inacheza 100000.Utalima mahindi mweziu wa 11.utayahudumia mwezi wa 3 utapukutisha majani yote na kuacha muhindi yakauke kisha utapanda maharage.kilimo kimoja amaizing.Nenda mbalizi utapata connection kulekule
Mkuu nipo impressed na Mbalizi. Ni umbali gani toka Mbeya mjini? Gharama zikoje km kukodi chumba cha kusimamia wakati wa kilimo?
 

Tangantika

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2018
Messages
837
Points
1,000

Tangantika

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2018
837 1,000
Sh 800 nauli toka mjini.Mwezi wa kupanda mahindi 11-12,maandalizi ni sasa.mbalizi ni mjini kabisa.Utapiga ndege wawili kwa mpigo.Tafuta watu wa mbalizi wakutafutie mashamba.Kule alizeti ndo kwake.
 

Tangantika

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2018
Messages
837
Points
1,000

Tangantika

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2018
837 1,000
Sh 800 nauli toka mjini.Mwezi wa kupanda mahindi 11-12,maandalizi ni sasa.mbalizi ni mjini kabisa.Utapiga ndege wawili kwa mpigo.Tafuta watu wa mbalizi wakutafutie mashamba.Kule alizeti ndo kwake.
Tafute chumba cha ten kama huna vitu vya thamani sana,unaweza ingia ndani ndani ukafanya kazi zako kwa amani
 

Forum statistics

Threads 1,343,662
Members 515,144
Posts 32,792,909
Top