Natafuta Serious Partner wa Kuanzisha Mradi Mkubwa Wa Nguruwe Tanzania


L

Loxodona

Member
Joined
Apr 3, 2019
Messages
44
Points
125
L

Loxodona

Member
Joined Apr 3, 2019
44 125
Mkuu mie nafuga nguruwe pia.ninao 23.nimeipata hii kutoka kwa baba yangu.ni moja ya project with a strong market kiukweli.nikichinja nguruwe wa 80kgs kuendelea less than an hour nimeuza NYAMA yote.funga nguruwe hutalia sina ajira
Thank you Sana Opot Opot Kwa kunipa moyo wa kuendelea na wazo langu na Kwa kunipa field experience.
 
L

Loxodona

Member
Joined
Apr 3, 2019
Messages
44
Points
125
L

Loxodona

Member
Joined Apr 3, 2019
44 125
Mmh wapi huko nguruwe hawana soko?
Halafu tatizo lako la kufa nguruwe wadogo hiyo ni kweli ila inatokana na poor management!
Hiyo ya nguruwe kukua zaidi ya mwaka tatizo ni mbegu mkuu!
Tena unamshauri mwenzio eti aende mkoani akatafute hao walienyeji ambao atafuga mwaka mzima
Wengi tunafeli kwasababu ya kukosa taarifa sahihi!

Namshauri mtoa mada asikate tamaa soko la nguruwe liko waxi kabisa haijalishi unafugia kujijini au mjini!
Loxodona endelea mkuu naamini Mungu akikusaidia hutojutia kabisa hii project
Ahsante Ngushi, Kwa support yako na encouragement pia. Kwenye maisha kuna challenges nyingi Ila challenge kubwa no kuovercome mawazo hasi katika kutenda jambo Fulani. Mradi huu Kwa tafiti zilizopo, umeonyesha kuwa ni moja ya lucrative businesses. Ila kinachowafanya watu washindwe kurealize profit ni poor management as you have stated. Ukishaona Kwenye mradi mtu mmoja anasema kuna faida na mwengine anasema hakuna faida basi jua hapo namna watu hao wawili wanavyooperate hiyo business ndio their point of departure. Hivyo, Mimi huwa siwidiscouraged hasa na yale mawazo hasi mana sijui mtu anaendeshaje biashara hiyo hadi kujikuta anapata hasara wkt watu wengine wanasherehekea faida.
Lakini pia nimejifunza kuwa kuna Jambo la kujifunza hata Kwa wenye mawazo hasi. Ukiwapata nafasi ya kuwasikiliza utagain kitu muhimu Sana ktk biashara unayotakakuifanya.
 
L

Loxodona

Member
Joined
Apr 3, 2019
Messages
44
Points
125
L

Loxodona

Member
Joined Apr 3, 2019
44 125
Una mawazo mazuri na mipango mizuri sana, I hope tungekutana (ungeleta uzi) miaka miwili iliyopita ningekua perfect match wako, Ila Miaka imekwenda nimejikita kwenye majukumu mengine ya kitaaluma kwa sasa. Kila la heri anyways
Ahsante Sana "ndio walewale" Napata faraja kuona wazo langu kumbe ni valid.
 
L

Loxodona

Member
Joined
Apr 3, 2019
Messages
44
Points
125
L

Loxodona

Member
Joined Apr 3, 2019
44 125
mimi nmegundua ufugaji najilazimisha tu coz hubby anapenda ..mm nna kuku wa kienyeji tu nao wananiboaaa..wakianza kuwika au kutaga yale makelele km wako labor
Haa haa haa. Hii tena Kali. Kelele kama za labor tena? Kuku mbegu gani hiyo inayotoa kelele za labor?
 
L

Loxodona

Member
Joined
Apr 3, 2019
Messages
44
Points
125
L

Loxodona

Member
Joined Apr 3, 2019
44 125
Baki na dini yako usiwapotoshe watu hapa.
1Timotheo 4:1-5
"1.Basi roho anena waziwazi kwamba nyakati za mwisho wengine watajitenga na imani wakisikiliza roho zidanganyazo na mafundisho ya shetan.....
...3.wakiwazuia watu wasioe na kuwazuia wajiepushe na vyakula ambavyo Mungu kaviumba vipokewe kwa shukran nalio na imani wenye kuijua hiyo kweli 4.kwa maana kila kiumbe cha Mungu ni kizuri wala hakuna cha kukataliwa kama kikipokewa kwa shukran 5. Kwa kuwa kimetakaswa kwa neno la Mungu na kwa kuomba.
Ahsante Kwa neno zuri Mtumishi Gomegwa G. Umemaliza kila kitu.
 
L

Loxodona

Member
Joined
Apr 3, 2019
Messages
44
Points
125
L

Loxodona

Member
Joined Apr 3, 2019
44 125
Mimi sijakukataza kula kitimoto isipokuwa nilijaribu kudadavua madhara yake mtu anapokula, mbona paketi ya sigara imeandikwa; "smoking cigarettes is harmful to your health", lakini wapo mazwazwa licha ya kuona hilo onyo bado wananunua na kuvuta nami sitashangaa hali hiyo kuwepo kwa walaji wa kitimoto.

Ukisoma maandiko matakatufu Qur'an na Biblia na hata mafundisho yw kiyahudi ulaji wa kitimoto ni haramu.

Wataalamu wa chakula na lishe (foods and nutritions experts) wanasema; "You are what you eat" yaani; upo kutokana na vyakula unavyokula (kitabia na mienendo).

Katika wanyama wanaoliwa na binadamu kimakosa ni nguruwe tu wanaifanyiana USHOGA na ni nguruwe ndiye viungo vyake vinashabihiana sana na viungo vya binadamu na ndiyo maana wataalamu wa utabibu wanasema viungo kama macho, maini, mafigo, kongosho, mapafu nk, ya nguruwe yanaweza kutumika kupandikizwa kama viungo mbadala wa viungo vilivyoharibika vya mwanadamu, kwa muktadha huo mtu anayekula nyama ya nguruwe yupo KARIBU mno na kula nyama ya binadamu ndiyo maana watu husema; aliyeanza kula nyama ya binadamu hawezi kuacha, na hapa umethibitisha mwenyewe uliposema; "pork meat is one of the best meat ever" na ukakazia point yako kuwa utakula kilo moja na ndizi 4,.

Nguruwe licha ya mwili wake kuwa na sumu nyingi lakini pia anacho kichochea kinachowafanya madume yao yapende "kugegedana" kichocheo hicho kinayo athari hiyo hiyo katika mwili wa mtu anayekula hiyo nyama.

Hatutaki sisi waafrika (waswahili) tuwe mashoga kama wazungu.
Ndugu yangu unaongea madhara ya ki-science au ya kiimani? Kama ya ki-science, utakuwa unasema uongo. Ila kama ya ki-imani, wengine hawana Imani uliyonayo wewe, Hivyo Acha Imani zao ziwaongoze, we endelea na Imani yako ili ikufikishe unapotaka kufika.
 
L

Loxodona

Member
Joined
Apr 3, 2019
Messages
44
Points
125
L

Loxodona

Member
Joined Apr 3, 2019
44 125
Bwana Yesu alisema: Msidhani ya kuwa nalikuja kutangua torati au manabii, la, sikuja kutangua, bali kutimiliza. Kwa maana, amin, nawaambia, Mpaka mbingu na nchi zitakapoondoka, yodi moja wala nukta moja ya torati haitaondoka, hata yote yatimie. (Mt. 5:17-18).
Ahsante mama Mtumishi FaizaFoxy Kwa neno. Ubarikiwe Sana.
 
L

Loxodona

Member
Joined
Apr 3, 2019
Messages
44
Points
125
L

Loxodona

Member
Joined Apr 3, 2019
44 125
Ahsante Rozanna Agro Africa, umeliweka vizuri Sana.
Nguruwe ni nyama tamu sana kwa kweli, kuhsu madhara, kitu chochote ukikitumia kupita kiasi kina madhara, hata nyama ya ng'ombe ina madhara... tusivuke mipaka, inapoishia haki yako, ni mwanzo wa haki ya mtu mwingine
 
manengelo

manengelo

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2018
Messages
14,483
Points
2,000
manengelo

manengelo

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2018
14,483 2,000
Haa haa haa. Hii tena Kali. Kelele kama za labor tena? Kuku mbegu gani hiyo inayotoa kelele za labor?

kuku pure kienyeje wana kelele san yaan..akianza kutaga sasa
 
L

Loxodona

Member
Joined
Apr 3, 2019
Messages
44
Points
125
L

Loxodona

Member
Joined Apr 3, 2019
44 125
kuku pure kienyeje wana kelele san yaan..akianza kutaga sasa
Haa haaa haaa. Itakuwa sikio lako linaamplify sauti Yao. Mbona tunafuga vzr tu na hatusikii hizo kelele za labor? Au Banda lao lipo karibu na dirisha la chumbani?
 
manengelo

manengelo

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2018
Messages
14,483
Points
2,000
manengelo

manengelo

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2018
14,483 2,000
Haa haaa haaa. Itakuwa sikio lako linaamplify sauti Yao. Mbona tunafuga vzr tu na hatusikii hizo kelele za labor? Au Banda lao lipo karibu na dirisha la chumbani?

Hqhahaa..mm jaman bas wananikera sana .nadhan ni wito...yaan kila dk huyu awike..huyu aanze kutetea ...yaan kichwa kinawakaga...mm wananiudhi..ila ss navyopenda nyamaπŸ€—πŸ€—naishia kuvumilia
 
L

Loxodona

Member
Joined
Apr 3, 2019
Messages
44
Points
125
L

Loxodona

Member
Joined Apr 3, 2019
44 125
Hqhahaa..mm jaman bas wananikera sana .nadhan ni wito...yaan kila dk huyu awike..huyu aanze kutetea ...yaan kichwa kinawakaga...mm wananiudhi..ila ss navyopenda nyamanaishia kuvumilia
Kwakweli Bora uvumilie mana ufugaji Kwa ujumla wake Una faida despite changamoto zilizopo.
 
M

Mokaze

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2018
Messages
1,880
Points
2,000
M

Mokaze

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2018
1,880 2,000
Ndugu yangu unaongea madhara ya ki-science au ya kiimani? Kama ya ki-science, utakuwa unasema uongo. Ila kama ya ki-imani, wengine hawana Imani uliyonayo wewe, Hivyo Acha Imani zao ziwaongoze, we endelea na Imani yako ili ikufikishe unapotaka kufika.

Mimi ninaongelea madhara yaliyothibitishwa kisayansi baada ya Mungu ambaye ndiye mwanasayansi mkubwa kuliko wote kutamka katika vitabu vyake kuwa mtu kula nyama ya nguruwe ni haramu (haitakiwi).
 
L

Loxodona

Member
Joined
Apr 3, 2019
Messages
44
Points
125
L

Loxodona

Member
Joined Apr 3, 2019
44 125
Mimi ninaongelea madhara yaliyothibitishwa kisayansi baada ya Mungu ambaye ndiye mwanasayansi mkubwa kuliko wote kutamka katika vitabu vyake kuwa mtu kula nyama ya nguruwe ni haramu (haitakiwi).
Hiyo article imekuwa published Kwenye journal gani? Naomba reference yake niicheck.
 
Ngushi

Ngushi

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
8,762
Points
2,000
Ngushi

Ngushi

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
8,762 2,000
Ahsante Ngushi, Kwa support yako na encouragement pia. Kwenye maisha kuna challenges nyingi Ila challenge kubwa no kuovercome mawazo hasi katika kutenda jambo Fulani. Mradi huu Kwa tafiti zilizopo, umeonyesha kuwa ni moja ya lucrative businesses. Ila kinachowafanya watu washindwe kurealize profit ni poor management as you have stated. Ukishaona Kwenye mradi mtu mmoja anasema kuna faida na mwengine anasema hakuna faida basi jua hapo namna watu hao wawili wanavyooperate hiyo business ndio their point of departure. Hivyo, Mimi huwa siwidiscouraged hasa na yale mawazo hasi mana sijui mtu anaendeshaje biashara hiyo hadi kujikuta anapata hasara wkt watu wengine wanasherehekea faida.
Lakini pia nimejifunza kuwa kuna Jambo la kujifunza hata Kwa wenye mawazo hasi. Ukiwapata nafasi ya kuwasikiliza utagain kitu muhimu Sana ktk biashara unayotakakuifanya.
Ahsante! Wish you all the best mkuu!
Mi nafuga ila bado haujapanuka sana
 
M

Mokaze

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2018
Messages
1,880
Points
2,000
M

Mokaze

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2018
1,880 2,000
Hiyo article imekuwa published Kwenye journal gani? Naomba reference yake niicheck.

Hivi "scientific findings" zote zimechapishwa kwenye journals??.

Mimi nimefanya uchunguzi kwanini Mungu ameharamisha kula nyama ya nguruwe na nikagundua licha ya nyama ya nguruwe kusababisha magonjwa kadhaa kwa binadamu (scientific proved) lakini pia anaambukiza "USHOGA" kwa wale wanaokula sana.

Na ukiangalia Mashoga wengi, sio wote, walianza kula kitimoto pindi walipokuwa wadogo.
 
L

Loxodona

Member
Joined
Apr 3, 2019
Messages
44
Points
125
L

Loxodona

Member
Joined Apr 3, 2019
44 125
Hivi "scientific findings" zote zimechapishwa kwenye journals??.

Mimi nimefanya uchunguzi kwanini Mungu ameharamisha kula nyama ya nguruwe na nikagundua licha ya nyama ya nguruwe kusababisha magonjwa kadhaa kwa binadamu (scientific proved) lakini pia anaambukiza "USHOGA" kwa wale wanaokula sana.

Na ukiangalia Mashoga wengi, sio wote, walianza kula kitimoto pindi walipokuwa wadogo.
Okay mtafiti.
 
Ngushi

Ngushi

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
8,762
Points
2,000
Ngushi

Ngushi

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
8,762 2,000
Hivi "scientific findings" zote zimechapishwa kwenye journals??.

Mimi nimefanya uchunguzi kwanini Mungu ameharamisha kula nyama ya nguruwe na nikagundua licha ya nyama ya nguruwe kusababisha magonjwa kadhaa kwa binadamu (scientific proved) lakini pia anaambukiza "USHOGA" kwa wale wanaokula sana.

Na ukiangalia Mashoga wengi, sio wote, walianza kula kitimoto pindi walipokuwa wadogo.
πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚ eti ushoga!😜😜😜😜😜😜
 

Forum statistics

Threads 1,295,958
Members 498,495
Posts 31,229,082
Top